• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

หาร้านรับจำนำเล่มทะเบียนA31...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311094
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311094

~เลวสุดขั้ว ชั่วสุดตรีน~
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
13 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่า ต้องการใช้เงินซัก 50,000 บาท เลยอยากเอาเล่มA31 ปี93 วางเครื่อง1เจโบ ไม่ทราบมีท่านได้ทราบมั่งว่าที่ใดรับ ขอแบบไม่ต้องโอน ไม่ต้องจอด ไม่รู้จะมีมั้ย ใครพอทราบ ช่วยส่งข่าวให้ผมทีนะครับ...สิ้นปีก็ถ่ายคืนแล้ว แต่ช่วงนี้ต้องใช้เงิน

ช่วยส่งข่าวทีนะครับ....:coolly-0033::coolly-0033:

สินเชื่อเพื่อคนมีรถ “กรุงศรี คาร์ฟอร์แคช”

สินเชื่อสำหรับเจ้าของรถยนต์ที่ต้องการใช้เงินสด โดยลูกค้ายังคงสามารถใช้งานรถยนต์ดังกล่าวได้ตามปกติ เพียงนำทะเบียนรถยนต์มาเป็นหลักฐานในการทำธุรกรรม โดยไม่ต้องมีผู้ค้ำประกัน ได้รับวงเงินเต็ม 100% จากราคาประเมินของบริษัท ผ่อนชำระได้นานสูงสุด 60 เดือน และรู้ผลอนุมัติเร็ว เพื่อความสะดวกสบายของลูกค้า

ติดต่อ Call Center โทร. 0-2740-7400

<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/uCrNyUVuFTE?fs=1&hl=en_US"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/uCrNyUVuFTE?fs=1&hl=en_US" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>

• กระทู้ ผู้เขียน
สรุปแล้ว มะมีเลย....

อยู่แถวไหนครับ เคยหาเจออยู่ครับ
ชื่อ ศรีสวัสดิ์เงินติดล้อมั๊งครับ ถ้าจำไม่ผิด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม