++ก่อนสตาร์ทรถออกจากบ้าน++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31211

mamamusab
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กรุณาสำรวจใต้ท้องรถ หรือใต้ฝาโปงหน้านะคั๊บ
ล่าสุดก่อน 12 วาล์วผมจะพลีชีพ
ผมสตาร์ทรถ ในขณะนั้นก้อได้ยินเสียง ฟู่ ๆ ฟ่อ ๆ ในห้องเครื่อง
เลยเปิดฝาโปงดู สิ่งที่เห็นถึงกับตกใจเลยครับ..

ผมเจอแมววัยรุ่น ขนาดกลาง ๆ เข้าไปนอนขดบริเวณกรองเปลือยของผม

ดีนะที่ไม่ขับรถออกไปซะก่อน ไม่งั้นมันต้องร้อนตายแน่ ๆ เลย
สงสารมันอ่ะคั๊บ สงสัยหนีฝนเข้าไป แต่มันเข้าไปได้งัยว่ะเนี่ย
เฮ้อ...

555555555555+++เจอแมว...
มันเข้าไปทางไหนอะ................
รึว่าเข้าทางหลังคา.........อุ๊บส์สสสสสสสสส.

แซวเล่นนะเพื่อน............... :biggrin: :biggrin: :biggrin:

555555555555+++เจอแมว...
มันเข้าไปทางไหนอะ................
รึว่าเข้าทางหลังคา.........อุ๊บส์สสสสสสสสส.

แซวเล่นนะเพื่อน............... :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ต้องรู้ก่อน ว่าจะทำอะไร...

มันเข้าไปทางไหนหว่า

ผมเจอแล้วคับ ขนาดเท่าลูกแมวหางยาวๆ(แต่ไม่รอดคับตายคาสายพานเลย)กลิ่นหึ่งเลย

เคยแต่เกือบเหมือนกัน.. ประมาณนี้เลย..
แต่ไม่รู้คิดยังไง ไปเปิดกระโปรงหน้าวันนั้น เลยรอดไป

รถโดเรม่อนไง แมวมันชอบ

อิอิ

บอกเสียง ขู่ นึกว่า งูเห่า...ที่แท้แมว แสดงว่าห้องเครื่อง เหลือๆ ...

น่าสงสาร น้า ออย อ่ะ

ของผมตอนสตาร์ทครั้งแรก มีเสียง เอี๊ยดดด..นึกว่า สายพานดังที่แท้มันเป็น หนู ครับแต่ เจ้ากรรมไม่รอด โดนใบพัด สับซะ ละเอียด

ดีนะที่บ้าน มีแต่หมาตัวใหญ่ ลอดเข้าใต้ท้องรถไม่ได้

ห้องเครื่องตูมีแต่หอยว่ะ....

เจอแมวไม่ท่ะไหร่
ถ้าเจออีแมวไปนอนในรถอะ
นั่นอะเป็นเรื่อง 555555:biggrin:

ส่วนของผม ผมเปิดประตูก่อนสตาร์ทคับผม:biggrin:

เปลี่ยนจากแรงม้า เป็นแรงแมวซะแว้ว

ผมเปิดมาเจอขี้หมาแห้งครับ

หูดีมากๆยังได้ยินอีกนะ

วันก่อนถอยออกจากที่จอด สะดุด เหมือนมีหินอยู่ตรงล้อก็ไม่ได้เอะใจนึกว่าหินจิงๆ ๆ เหลือบไปมองกระจกหลัง กรูทับอะไรวะ แม่งมีแดงๆ ๆ อยู่ข้างๆ ๆด้วย เอะใจเลยถอยกลับมาดู ฉิหาย เต่าตัวเป็น ๆ ๆกระดองแยก ไส้ทะลักออกมานอกกระดอง กรูไม่น่าถอยมาดูเลย เศร้าใจ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม