รถดับเฉยๆเลยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ changnam
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

changnam

Register
เข้าร่วม
7 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมใช้ 12 v auto แก๊สเป็นมิ๊กเซอร์ครับ หม้อต้มเป็นตัวใบโพธิ์ครับวิ่งๆอยู่ก็ดับไปเฉยๆครับ พอสตาร์ทอีกทีจะยากมากๆ ก่อนดับลองสังเกตุดูรอบเครื่องจะสวิงครับ ลองจูนให้หนาก็เป็น จูนบางก็เป็น ท่านใดทราบวิธีแก้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ใช้มานานยังคับ ลองดูกรองแก๊ส ล้างอุปกรณ์พวกลิ้นปีกผีเสื้อ aac valve เช็คคอย จานจ่าย สายหัวเทียน คับประมาณนี้ล่ะผมเคยโดนเหมือนกันพี่ๆเค้าสอนมาคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม