• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากรู้เรื่อง อีมะเนด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 050609007
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

050609007

Member
Register
เข้าร่วม
10 ธ.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
กล่องตัวเนี้ยถ้าใส่ไปแล้ว มันสามารถ ตัดแอร์โฟร์ออกได้ไหมคับ
คือรถผมมันชอบมีปัญหาเรื่อง แอร์โฟร์ บ่อยมาก ก็เลย อยาก จะตัดออก

ถ้าตัวนี้ใช่ไม่ได้ แล้วมีตัวไหนที่ตัดได้บ้างคับ
เอาแบบว่าราคาไม่แรงมากอะคับ rb25 แอร์โฟร์ เขียวคับ
ติดแก็ส แบบ ดูดอะคับ

รู้สึกว่าจะไม่ได้นะคับ (อันนี้ไม่แน่ใจนะ)

แต่ที่ทำได้แน่ๆเลยคือ f-con v ทำได้คับราคาใส่พร้อมจูน

จบประมาณ 30000 ขึ้นอะคับ

ขอบคุณคับ ที่แนะนำ แล้วมีตัวไหน อีกไหมคับที่ราคา ต่ำกว่านี้

f con กล่องเงิน

กล่องเงิน อยู่ประมาณเท่าไรคับ

16000-20000 อัพโปร
หมื่นต้นๆๆ ยังไม่อัพโปร

ว่าแต่ ทำไมถึงไม่อยากใช้ แอร์โฟร์แล้วอะ

มันเป็นอะไรพังหรอ

รถผมก็แอร์โฟร์ ใช้มา 3-4 ปี เปลี่ยนไปตัวเดียวเองนะ

เปลี่ยนแอรโฟรใหม่ แล้วอัฟแก๊สให้เป็นระบบหัวฉีดซะ น่าจะจบกว่านะ

ใช้แก๊สมักจะเปลืองแอร์โฟร์นะครับ

คือตอนนี้ กำลัง สับสนอะคับ ว่าจะทำยังไง กับ
ปัญหาที่เจอดี รอบ สวิง ตอนใช้ แก็ส ดับ บ้าง ไม่ดับ บ้าง

แล้วเวลาใช้น้ำมัน เป็นเหมือนกันมั้ย

แล้วลองเปลี่ยน แอร์โฟร์หรือยัง

ใช่น้ำมันปกติดีคับ แอร์ โฟร์ยังไม่ได้ลองเปลี่ยนเลยคับ

ถ้าน้ำมันไม่เป็นอะไร ก็จูนแก๊สใหม่ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม