-->ถึงเมย์ ฝันได้เป็นจริงแล้ว<--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31252

เชด บางนา
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จากที่รอมาแสนนาน

ไฟล์แนบ

31.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 251

กรี๊ดดดดดดดดด...

รอคอย เทอมาแส๊นนนน นานนน

อิจฉาโว้ยยยยยยยยยยยยยยสมใจสักทีนะน้อง....

โวลล์เทจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อุ๊ย มั่งดิน้าเชด

มันคืออะไร และเอาไว้ทำอะไรครับนั่น

ในที่สุด โปรเจคหลายปี ก็สิ้นสุดลง

น้าเชด ไฟหน้าของผม มันแปลกๆ ข้างนุงมัน เงา อีกข้างมันมัวๆ ไอ่ที่มันเป็นโครมเมียมในไฟอะงับ
พอจะแนะนำให้ผมได้มัย รู้สึกว่ามันไม่ค่อยสว่างด้วยอะงับ เดียวเดือนหน้าต้องออกต่างจังหวัด
กลัวมองไม่เห็นทาง

น้าเชด ไฟหน้าของผม มันแปลกๆ ข้างนุงมัน เงา อีกข้างมันมัวๆ ไอ่ที่มันเป็นโครมเมียมในไฟอะงับ
พอจะแนะนำให้ผมได้มัย รู้สึกว่ามันไม่ค่อยสว่างด้วยอะงับ เดียวเดือนหน้าต้องออกต่างจังหวัด
กลัวมองไม่เห็นทาง

ทุบทิ้งแล้วซื้อใหม่เลยคับ แว๊กกกกกกก :go:

มันคืออะไร และเอาไว้ทำอะไรครับนั่น

มันคือวัดโวลล์OTOPจากแลปนรกแห่งท้องทุ่งราม2คับ ((ที่เดียวกะไฟเลี้ยวled))

มีอันเดียวในโลก เพราะทำอีกอันก็ไม่เหมือนของเดิมคับ อิอิ ... :wink:

มันคือวัดโวลล์OTOPจากแลปนรกแห่งท้องทุ่งราม2คับ ((ที่เดียวกะไฟเลี้ยวled))

มีอันเดียวในโลก เพราะทำอีกอันก็ไม่เหมือนของเดิมคับ อิอิ ... :wink:

ไม่ยุติทำ....:burn: :burn:

น้า เชด

แล้ว เอา ไฟ bmw มาใส่ได้เปล่า

อยากได้แบบ มีวงแหวนอ่ะ

มั่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แล้ว เอา ของไร

ติดตั้งเรียบร้อยแล้ว

ไฟล์แนบ

52.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 117

งืย.....อยากกกกกก

น้าเชด แร้วของป๊มอ่ะ หลายอย่างเลยนะเนี่ย
ว่างเมื่อไหร่ดี รถผมคืนชีพมาแระ
เด๋วจะแวะไปหา

ปล. ช่องใส่สวิตช์ด้านล่างผมเต็มหมดแร้วว่ะ ขนาดเจาะเพิ่มเป็น 6 ช่องแล้วนะเนี่ย
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม