ล้อ R33 มีขอบ 16 ไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31102
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31102

A31 102
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เคยผ่านตามาว่า ล้อ R33 GTR ขอบจะ 17 ใช่ไหมครับ
แล้ว R33 GTS ขอบจะ16 ถูกต้องไหมครับ แล้วหน้ากว้างเท่าไหรครับ (GTS)
ถ้าช่วยลงรูปปลากรอบด้วยจะขอบคุณมากครับ

ขอบคุณครับ:burn:

มีครับ gts ขอบ16 กว้าง7นิ้วครับ
ขอยืมรูปจากที่เค้าขายในrcมาครับ

ไฟล์แนบ

100.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 348
อันนี้ผมใช้อยู่คับ ตอนได้มาเค้าบอกว่าเป็นของซิลเวียนะคับแต่ไม่รู้รุ่นไหน..ไงเด๋วรอผู้รู้มาตอบอีกทีแล้วกันคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณคร้าบ

ล้อสวยช่วย UP.............นะคัย

ลายที่ผมให้ดู ตอนนี้ชักไม่แน่ใจแล้วครับว่าของ33gtsจริงรึเปล่า
เพราะหาดูแล้ว33gts มันเป็นลายเดียวกับs14ครับ
แต่รูปที่มาลง คนขายเค้าบอกมาว่าเป็น33gtsครับ(ซึ่งก็ไม่แน่ใจแล้ว)

ลายนี้แหละถูกแร้ว
ขอบ 16 กว้าง 7 นิ้ว
ออฟไม่แน่ใจ

ออฟ 35 ครับ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม