ขณะนี้เวลา 11.20 น.ของค่ำคืนวันอาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31449
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31449

SAENG THAI SHOP
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จูซซี่ Online MSN

มาชวนไปเที่ยว

"ไปสะพานควายกันมั๊ยเพื่อน"

ตอนนี้ มีพี่ออย กะไอ้บอม(อ้างอิงคำพูดจูซนะ)

เฮ้อ....ไปกับมันดีมั๊ย ใจคอไม่ดี

เหอ ๆ ๆ มึงบร้าหรือเปล่าเสือกไปกันวันอาทิตย์

......

พรุ่งนี้ทำงาน ข่มตานอน ดีฟ่า...​

จูซซี่ Online MSN​

มาชวนไปเที่ยว​

"ไปสะพานควายกันมั๊ยเพื่อน"​

ตอนนี้ มีพี่ออย กะไอ้บอม(อ้างอิงคำพูดจูซนะ)​

เฮ้อ....ไปกับมันดีมั๊ย ใจคอไม่ดี​

เหอ ๆ ๆ มึงบร้าหรือเปล่าเสือกไปกันวันอาทิตย์​

......​

พรุ่งนี้ทำงาน ข่มตานอน ดีฟ่า...​
คิดถูกแร้วคับน้า... :biggrin:

เขร้ ๆๆ ก็สามคนเนี่ยมีใครทำงานบ้างหละ เค้าก็ไปกันได้ดิ

พวกลามก นิสัยไม่ดี

ไปทำไรกัน

หรือว่า........................

ผม ขับรถพาเค้าไปเฉยๆๆครับ ...... ไม่ได้อยากไปเลย

กรูอยากไปด้วยน่ะ ...สะพานควายเนี่ย เด๋วนี้พัฒนา วีซ่า เริ่มผ่านแล้ว...อิอิ

กรูอยากไปด้วยน่ะ ...สะพานควายเนี่ย เด๋วนี้พัฒนา วีซ่า เริ่มผ่านแล้ว...อิอิ
เห็นเค้ารวมตัวหน่อยไม่ได้ ระริกระรี้

มันมีไรเด็ดวะ พาพี่ไปมั้งดิบอม

A31243;ง 51010 กล่าวว่า:
แล้วมายุ่งไรกะกูอะ

ก็พี่ไปยุ่งกะเค้าก่อนผมเลยมายุ่งกะพี่ม้า

จูซซี่ Online MSN​

มาชวนไปเที่ยว​

"ไปสะพานควายกันมั๊ยเพื่อน"​

ตอนนี้ มีพี่ออย กะไอ้บอม(อ้างอิงคำพูดจูซนะ)​

เฮ้อ....ไปกับมันดีมั๊ย ใจคอไม่ดี​

เหอ ๆ ๆ มึงบร้าหรือเปล่าเสือกไปกันวันอาทิตย์​

......​

สุดท้ายแม่งก้อหลับ เบี้ยวอีกตามเคย
ปล. วันนั้นกินเหล้ากันยันเช้าเลย ไอบอมบ์พากลับบ้านไปด้วยคนนึง อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
สุดท้ายแม่งก้อหลับ เบี้ยวอีกตามเคย
ปล. วันนั้นกินเหล้ากันยันเช้าเลย ไอบอมบ์พากลับบ้านไปด้วยคนนึง อิอิ

เบี๊ยวไรอะป๋มไม่ได้บอกนะว่าจะไป

ก็โทรมาชักชวนแล้วป๋มก็ปฏิเสธไปแล้วอะ

ถ้าผมชวนผมถึงจะไม่ไป

:cry: :cry: :cry:

อ่า...พานควาย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม