• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ควรยางยี่ห้อไหนดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31414
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31414

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้ใช้ hankook v12evo 235/45 17 ใช้มาประมาณ 1ปี ดอกหายหมดก็เลยอยากจะเปลี่ยนยี่ห้อใหม่ดู พี่ๆน้องๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ วันนี้ไปดู ของ Goodyear F1 มาไม่รู้จะดีป่าว

เรื่อวยาง ต้องถาม คุณดี ดูครับ0897992323เค้าเปืเร้านยางอยู่ครับรู้ข้อมูลเยอะ

งบเยอะก็ yoko ไปเลย ไม่ก็ nitto

1 ปี ดอกหายหมด
แสดงว่าโหดจริงสิครับ -*-

ก็ไม่ได้ขับโหดอะไร เพียงแต่ว่าใช้งานทุกวัน เดินทางไกลบ่อยอ่ะครับ
ไงแนะนำด้วยนะ เมื่อวานฝนตกท้ายส่ายเลย เสียววว

ยี่ห้อไหนดีน๊าา

YOKOHAMA & NITTO

nitto nt555 รีดน้ำไม่ดีมากๆ ไม่สำควรใส่ล้อหน้า ดอกยางออกแบบมารีดน้ำไม่ดี เจอร่องน้ำมีปลิ้น ส่าย ผมใส่อยู่ไม่ชอบเลย หาร่องยางที่มีหน้ายางรีดน้ำดีๆดีกว่า บางทียางไต้หวันราคาถูก หน้ายางรีดน้ำดีกว่าก็มีนะ ลองดูดีๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม