• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามหน่อยคับ เวลาเลี้ยวมีเสียง กุกๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 2527
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

2527

Member
Register
เข้าร่วม
3 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เวลาเลี้ยวมีเสียง กุกๆๆ เป็นบางครั้งอะคับ ขับทางตรงไม่เป็นอะไร
โช้คผมก็ไปอัดใหม่มาแล้ว ขอบคุณคับ

เวลาจอดแล้วลองเลี้ยวสุดนะดังหรือป่าวคับ หรือเป็นเฉพาะเวลาขับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เฉพาะเวลาขับคับ

ผมก็ป็นเหมือนกันครับ เพิ่งเปลี่ยนโช้คหน้า-หลังมา ลูกหมากกันโครง ตั้งศูนย์ล้อใหม่ รู้สึกว่าเสียงจะมาจากล้อหน้าขวานะครับ เป็นตอนเลี้ยว (โดยเฉพาะเลี้ยวขวาครับ) และขับช้าๆ ยิ่งถ้าทางเป้นหลุมนิดหน่อยจะชัดมาครับ แตเวลาขับความเร็วปกติก็จะไม่ดังครับ
รบกวนเพื่อนๆด้วยคนครับ
....รอฟังคำตอบครับ...

เป็นด้วยคนครับ ของผมเวลาถอยจอดหักเลี้ยงเย๊อะครับ เหมือนล้อจะกระตุกๆด้วยครับ (คนโบกรถเค้าบอก) ขอบคุณครับ

ของผมก็เปนครับ ทีแรกนึกว่าเปนที่โช๊ค เปลี่ยนโช๊คมาก็ไม่หาย คิดไปยัน แร๊ค แต่ก็ไม่ใช่ สรุปสุดท้าย ผมนึกขึ้นไ้ด้ว่าผมใส่หนวดกุ้งแต่งครับ ขันน๊อตไม่แน่น ไอ่ตัวที่มันปรับได้อะครับ พอขันแน่นเงียบกริ๊บ ไม่รุอาการเดียวกันป่าว

ลองเช็คกันโครงหน้า หนวดกุ้ง และยางรัดแร็คดูคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม