วันเสาร์ที่ 6 นี้ นอกรอบมั้ย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31652
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31652

น้องส้มจี๊ด!!!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
นอกรอบมั้ยคับ งานด่วนคับ ที่บ้านหมีเอง เรียนเชิญนะคับ เกิดอยากจะกินขึ้น และก้อกินเนื่องในวันเกิดด้วยเลยทีเดียวคับ มากันให้ได้นะคับผม

บ้านหมีอยู่แถวๆโรงหนังนครนนท์ ที่ตรงข้ามมีร้านหมูกระทะ

บ้านหมีอยู๋ซอย ประชาราษฎ์ 16/1 อยู่เลยธนาคารกรุงเทพ ไปทางท่าน้ำ นิดเดียวเองคับ

ท่านใดจะมา รึมาไม่ถูก โทรถามได้คับที่ 086-522-4204:boss:

มี ญ ป่าว?

:augenrollen:​

เตะบอลเสร็จแล้วข้าจะตามไป

นอกรอบมั้ยคับ งานด่วนคับ ที่บ้านหมีเอง เรียนเชิญนะคับ เกิดอยากจะกินขึ้น และก้อกินเนื่องในวันเกิดด้วยเลยทีเดียวคับ มากันให้ได้นะคับผม

บ้านหมีอยู่แถวๆโรงหนังนครนนท์ ที่ตรงข้ามมีร้านหมูกระทะ

บ้านหมีอยู๋ซอย ประชาราษฎ์ 16/1 อยู่เลยธนาคารกรุงเทพ ไปทางท่าน้ำ นิดเดียวเองคับ

ท่านใดจะมา รึมาไม่ถูก โทรถามได้คับที่ 086-522-4204:boss:
HBD ด้วยนะคับน้า..
ขอให้มีความสุขมากๆ..รถสวยๆแรงๆนะค๊าบบบบบบบบบบบ....:byebye:

อยากไป....แต่ไกลเหลือเกิน
.
.
happy birth day คร๊าบบบ

ขอบคุณคร้าบบบบ

ญ มีแน่นอนคับ ต้องมาดูเองกับตาคับ 555+

happy birth day นะคับ ........

hbd ครับพี่.

อยู่ต่างจังหวัดอยู่เลยครับเสียดายจังยังไงก็ Happy Birth Day ล่ะกันครับ.......

ที่หลังคุณน้องช่วยเชิญเพื่อนหญิงเอ่อ หน้าตาดูดีมาหน่อยนะครับ กุไปงานแม่งหดหุ่ยังไงไม่รู

พี่กลอฟ ไอ้เพื่อน ญ ที่พี่เหงมันนั่งเมากันนั่น หมีก้อเพิ่งจะเคยเหงหน้าแม่งก้อวันนั้นล่ะ เหงและรู้จักพร้อมๆกับพวกพี่อ่ะไอ้กลุ่มนั้นอ่ะ เอาน่า ไว้งานหน้า จะพยายาม เอาตัวเด็ดมา

:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :biggrin:

ขอโทษด้วยครับน้องที่ไม่สามารถไปได้ทั้งๆที่บ้านน้องกะบ้านพี่ก้อไม่ไกลกันเท่าไหร่....แต่บังเอิญติดธุระอ่ะคับ

ยัง H B D ทันอยู่ป่าวคับถ้าทันอยู่ ก็ขอให้มีฟามสุขน้ะคร้าป หมี:byebye:

ยังทันคับพี่ นิว

ว่าแต่ธุระป๋าลองนี่อารายหรอคับ 555+

เพื่อนญ. เพียบเลยคั๊บ
แต่...
:sweat: :sweat: :sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม