ต้องการยาง 215/45/17

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31737
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31737

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต้องการยาง 215/45/17 ราคาไม่เกิน 1000 สักคู่ แบบว่าเอาใช้สำรองไว้ก่อนสัก 2 เดือนใครมีโพสบอกหน่อยนะ

แล้วคราวนี้ไปเปลี่ยนยางคราวนี้ อย่าให้ช่าง(ช่างแม่ง) ขึ้นแม่แรงที่ชายบันไดกลางรถอีกล่ะ (เป็นผมถ้าแม่งขึ้นแม่แรงแบบนั้น ผมคงบอกมันว่าไม่ต้องแล้วครับ ผมไปทำที่อื่นดีกว่า)

มีของ federal ดอกยังหนาอยู่เรยยย แต่ขออีกหน่อยไม่ได้เหรอฟร่ะ

แล้วคราวนี้ไปเปลี่ยนยางคราวนี้ อย่าให้ช่าง(ช่างแม่ง) ขึ้นแม่แรงที่ชายบันไดกลางรถอีกล่ะ (เป็นผมถ้าแม่งขึ้นแม่แรงแบบนั้น ผมคงบอกมันว่าไม่ต้องแล้วครับ ผมไปทำที่อื่นดีกว่า)
ช่างมันเหอะบ้านผมเป็นอู่สี 555

225/55/17 ได้ป่าวแชมป์ ยางใช้ไม่ถึงปี 4609 แม็กซีส สำหรับแชมป์ราคาเกินที่ตั้งไว้นิดหน่อยครับ ใส่ได้ชั่วคราวซัก ปี 2 ปีครับ

225/55/17 ได้ป่าวแชมป์ ยางใช้ไม่ถึงปี 4609 แม็กซีส สำหรับแชมป์ราคาเกินที่ตั้งไว้นิดหน่อยครับ ใส่ได้ชั่วคราวซัก ปี 2 ปีครับ
ใช้ไม่ได้อะครับมันติดซุ่ม:coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม