รายชื่อ...ผู้ที่เดินทางไปร่วมกิจกรรมครบรอบ 1 ปี Tiida Club.

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:tongue: วันอาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550
เป็นวันครบรอบ 1 ขวบปี ของทาง TIIDA CLUB.
ซึ่งทางกลุ่ม จัดกิจกรรมทำบุญ ๙ วัด ที่ จ.อยุธยา
โดยรวมพลกันที่ลานจอดรถห้าง LOTUS รังสิต 08.00 น.
แล้วขับไปพร้อมกันเป็นขบวน
ซึ่งมีทาง
TEANA CLUB.
CEFIRO-THAILAND.
เดินทางไปร่วมเป็นเกียรติแก่ทาง ทีด้า คลับด้วย
ตามรายนามด้านล่างครับ
ท่านใดสนใจที่จะไปแจมความสุข ก็เรียนเชิญลงชื่อต่อท้าย
มาได้เลยนะครับ ด้วยความยินดี

1.คุณไก่ ประธานคลับ (งานนี้ต้องไปเพื่อขับตามเช็คยอดสมาชิกแถวท้ายขบวนอีกครั้ง)
2.
พี่ยี่ Damkerng
ผู้อาวุโสประจำคลับ
3.
เจ๊แอน
(งานยุ่งอีกคน..แต่อุทิศกายและเวลาเพื่อทีด้าคลับ)
4.
ต๊อด
มะเขือเทศ เอ้ย..มัคคุเทศก์ประจำคลับ
5.
ป๋าโจ้ เซฟิโร่
ป๋าไป..รับประกันฟามซาหนุก อิอิ ทำให้ทริปของเรา VIPอีกครั้ง
6.
น้องเปิ้ลmoo_ple
(บ้านใกล้เจ๊ อิอิ งานนี้จะพาหวานใจไปป่าวค้า)
7.
น้องหมวย411
(..19วิ..ถึงที่หมายสบายผิดกัน)
8.
เค
นำน้องทีด้าไปประเดิม หลังจากโดนสอยท้ายไปเมื่อเดือนที่แล้ว
9.
น้องJunno
น้องหน้าใหม่ประจำคลับ ไปสร้างความคึกคักให้หนุ่มๆ
10.
คุณเอ็ม
วิริยะประกันภัยส่งมา แจ้งล่าสุดหาคนทำงานแทนเพื่อไปร่วมทริปนี้ สุดยอดดดดค่า
11.
น้องแก้ม
เยาวชนดีเด่นประจำคลับ (โดดเรียนไปด้วยใจรัก อิอิ) พร้อมคุณแม่อ้อย
12.เล็ก T-Lek
ขอเคลียร์คิวแปลว่าไปได้ (บังคับซ้าเลย..ห้ามเปลี่ยนจาย ห้ามติดงาน..ให้ติดลมได้อย่างเดียว อิอิ)
13.
บิว
น่ารักมากๆ ไม่พูดพร่ำทำเพลงมาคอนเฟิร์มไปเลย วันแรกมีตติ้งยังมา..ครบ1ขวบไม่มาได้ไง ใช่มั้ยจ๊ะ
14.
น้องแอม
สาวนิสสันคนสวย ถ้าจะสมัครร่วมแก๊งค์Absolut Tiida ต้องผ่านรับน้องก่อนจ้า55555
15.ฮ้ง
..งานนี้ให้ฮ้งไปร้องเพลงขับกล่อมคนกินกุ้งแม่น้ำ จาได้กินกันน้อยๆ..แว้กกกก..
16.
ตาท้อปทะเล้น
หนุ่มล่ำประจำคลับ แก๊งค์Absolut Tiida อีกคนจอง2ที่
17.
คุณวิท
แห่งAbsolut Tiida (โอ้ว...รวมเจ๊แล้ว..ครบแก๊งค์แระ แฮ่ๆๆๆๆ) แจ้งผ่านมาทางต๊อดคุง ว่าปายยยยแน่
18.
น้องฟ้า
งานนี้ได้เจอกานซ้าทีนะค้า นัดแล้วอย่าลืมน้า
19.
คุณPing Tiida
ไป1คัน พร้อมครอบครัว น่ารักๆค่า
20.
คุณแนน Dewa
เด็กป๋า(โจ้) เซฟิโรไทยแลนด์ อุตส่าห์เลื่อนไปเขาใหญ่ มาแจมกะทีด้าคลับ
21.
คุณโด DOE
แห่งทีมเซฟิโร่ไทยแลนด์ แฟนเยอะ(อีกคน)
22.
คุณJan~Nismo
คราวนี้ได้ทำบุญกับทีด้าคลับด้วยค่ะ อย่าลืมมานะคะ
23.
น้องอาร์ม
พร้อมคุณแม่และน้องชาย เลื่อนมาอยู่ในกลุ่มคอนเฟิร์มแล้วนะจ๊ะ ห้ามติดภาระกิจอื่นๆจ้า
24.เจท
บอกมาทางเจ๊แอนว่าไปได้ พี่เลยเลื่อนมาอยู่ตรงนี้ให้ ห้ามเบี้ยวนะเจทเอ้ย
25.
คุณA31450
เวปมาสเตอร์เซฟิโรไทยแลนด์ ไปกำหราบเจ๊แนนโดยเฉพาะ55555
26.
คุณเอ
(พ่อน้องDab) และครอบครัวสุขสันต์ไปอีก1คัน
27.
คุณเกริก
1คัน2คน คราวนี้ไปเยือนอโยธยาหลังจากไปเยือนหงสามาแล้ว
28.
ตุ้ย Tuida
คุยกับพี่ทางMSN บอกว่าไปได้99% พี่ย้ายมาให้อยู่ตรงนี้เลย ห้ามเบี้ยวนะตุ้ย อิอิ
29.
น้องอุ๋ย
มาคอนเฟิร์มล่าสุดว่าวีซ่าผ่าน (แหม..วีซ่าประเทศไหนเนี่ย ขอน้านนนน..นาน55555)
30.
คุณsevennice
ผู้ตอบคำถามแฟนพันธุ์แท้ทีด้าคลับถูกคนแรก แจ้งมาทางPMว่าไปได้พร้อมสุดที่รักรวม2คน
31.
น้องต่าย
doc.love dog ไปเจอกันที่นัดหมายเลยค่า เด๋วจัดรถให้นั่ง ทีด้าคลับมีแต่คนใจดีๆค่า
32.
ปอนด์
iampond บอกมาซะอาทิตย์สุดท้ายเรย เอ้า..ไม่เป็นไรค่า ไปเจอกานนนน
33.
คุณป๊อกกี้
เจ้าพ่อนิสสันกรุงไทยพร้อมภรรยามาเฟีย สปอนเซอร์ป้ายทีด้าคลับให้ ขอบคุณมา ณ ที่นี้ค่า
34.
ยัยนู๋เต้น
ลีลา (งานนี้บอกว่าไปแล้วนะจ๊ะ..ถ้าเบี้ยวมีหวังโดนรุมประณาม55555)
35.
คุณwboatamon
จะขับรถตามไปเจอกันที่อยุธยาเลย อย่าลืมโทรติดต่อนัดหมายด้วยนะคะ
และ..36.
เจ๊ลูกเจี๊ยบ
ณ สุวรรณภูมิ ผู้ประสานงา แฮ่กๆๆๆๆ เหนื่อย

..ประกาศ..ย้ำอีกทีค่า...
สำหรับผู้ไปทริปอยุธยา ขอความกรุณานำเสื้อคลับไปด้วย
(ไม่จำเป็นต้องใส่ไปนะคะ
แต่เอาไปใส่เพื่อถ่ายรูป..แสดงพลังอันเหลือเฟือของคลับเราค่า ใครยังไม่มีเสื้อ..อนุโลมให้ใส่เสื้อเหลืองอื่นๆ
เพื่อความกลมกลืน ..แฮ่ๆๆๆๆ ขอบคุณในความร่วมมือค่า...)
ส่วนท่านเหล่านี้ยังมีได้เกริ่นคำตอบมาให้ชื่นใจ ว่าจะไปรึไม่นะค้า มาส่งข่าวด้วยจ้า

1.น้องจุ๊บจิ๊บ อยู่ระหว่างย้ายของที่บ้าน เอาใจช่วยให้ไปได้นะคะ จะได้เจอกานนน
2.น้องจ๊ะโอ๋ รอชวนสารถี
3.พี่ใหม่ มีแนวโน้มว่าถ้าพี่ใหม่อ่านหนังสือทันจะไปได้ใช่มั้ยคะ ดีค่า จาได้เจอพี่ใหม่อีก
4.คุณอ้วน Teana รอคำตอบอยู่นะค้า เผื่อไปรวมแก๊งค์Absolut Tiidaกันอีกทีค่า
5.คุณtonaorja เห็นบอกว่าอยากไปจัง..ไปกันค่ารับประกันความสนุก
6.คุณJ31-089 แห่ง Teana Club บอกว่าจะชวนพวกเทียน่าไปด้วย ยินดีมากๆค่า จะรอคำตอบนะค้า
7.คุณพละกำลังถึงขีดสุด อยู่ระหว่างดูสถานการณ์ภรรยาแพ้ท้อง ส่งกำลังใจให้ค่ะ
8.นู๋น้ำ ไม่ต้องโกหกหลวงพี่หรอกจ้า ไปไหว้พระ ทำบุญ บอกความจริงไปน้า จะรอค่า
ทั้งหมดนี้ยังไม่ปิดรับคาราวานหนุ่มหล่อสาวสวยของทีด้าคลับนะคะ ตอนนี้ขบวนเราชักยาวแล้ว
ไปกันเยอะๆ รับประกันความสนุกค่า อยากเห็นทีด้าวิ่งเต็มท้องถนนวันนั้นจัง

นอกจากทีด้า ยังมีเซฟิโร และเทียน่าอีก สรุปแล้วเป็นครอบครัวนิสสันอันอบอุ่นค่ะ
แล้วจะรอคำตอบนะค้า อยากเจอทุกๆคนเลยค่า

สาวๆทั้งน้าน.........

ตามนั้นคับ...

ปล. เจ๊อย่าลืมเรื่องที่คุยกันหลังไมค์นะจ๊ะ เอิ๊กๆๆๆ

อยากไปปปปปปปปปปปปปป

ไปเจอกันที่ LOTUS รังสิตเลยนังจู๊ซซี่
08.00 - 08.30 น.
แล้วเจอกัน อีเมย์

*

แล้วไปวัดไหนมั่งอะเจ๊

อืมมมมม.......เกย์ฟิโร่จิงๆ..!!!:sexy_girl:

:wink: :biggrin: :biggrin:

แล้วจะรอคำตอบนะค้า อยากเจอทุกๆคนเลยค่า

xitFp8ouhxJkrb,rNsiv<!-- / message --><!-- sig --]

ตกลง cef-thai มีกี่ลำครับ อยากพาครอบครัวไปแจม แต่กัวเหงาอะ

:redface: เซฟไทยที่ไปก็มี.....
a31009 เจ๊โจ้ เองไงล่ะ คริคริคริ
a31324 เจ๊แนน
a31211 นังออยล์
a31413 เจ๊จู๊ซ...ยังไม่รู้จะมาป่าว ถ้ามาก็เจอที่โลตัสเลย
a31450 หมูเมย์ เว็ปมาสเตอร์เบชั่น
a31205 ชล อยุธยา
a31499 DOE เจ๊โด ชั๊ตเตอร์มหากาฬ
a31.... เอก สระบุรี

เท่าที่ทราบก็มีแค่นี้แหละ....ใครสนใจมาได้เลย เฮ่ยอย่าลืมเอาป้ายผ้าไวนิล ของเราไปด้วยนาโว๊ยยยย.....

.....แล้วเจอกันครับพี่น้อง.....ว่าแต่ให้ผมรอตรงไหนครับป๋า......

เท่ห์ดีวุ๊ย........

...เอ่อ lotus มันอยู่ฝั่งไหนคับ เด๋วเลยอ่ะ

:redface: เซฟไทยที่ไปก็มี.....
a31009 เจ๊โจ้ เองไงล่ะ คริคริคริ
a31324 เจ๊แนน
a31211 นังออยล์
a31413 เจ๊จู๊ซ...ยังไม่รู้จะมาป่าว ถ้ามาก็เจอที่โลตัสเลย
a31450 หมูเมย์ เว็ปมาสเตอร์เบชั่น
a31205 ชล อยุธยา
a31499 DOE เจ๊โด ชั๊ตเตอร์มหากาฬ
a31.... เอก สระบุรี

เท่าที่ทราบก็มีแค่นี้แหละ....ใครสนใจมาได้เลย เฮ่ยอย่าลืมเอาป้ายผ้าไวนิล ของเราไปด้วยนาโว๊ยยยย.....
มาวหลับ ไม่มีใครโทรปลุกตื่นมาก้อบ่ายแระ
ปล.ผมเข้าวัดไม่ได้ มันร้อน ๆ ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม