• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปรียบเทียบ RB25DET กับ 1JZ GTE ให้หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ lardprao41
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

lardprao41

Register
เข้าร่วม
20 มิถุนายน 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้รถผมเป็น RB20DET M/T + LPG หัวฉีดอยู่(หม้อต้มรับได้ 350 แรงม้า)
ทีนี้ในระยะเวลาประมาณปีหน้านี้มีโครงการจะเปลี่ยนเครื่องครับ(ยังคง LPG อยู่)
ส่วนตัวผมมอง RB25DET M/T เอาไว้ เพราะอยากจะคงเครื่อง Nissan ไว้
แต่เพื่อนๆบอกว่า 1JZ GTE ดีกว่าในทุกๆด้าน

เลยอยากจะขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าเป็นอย่างไรบ้างสำหรับเครื่อง 2 ตัวนี้

ขอบคุณครับ

1J ที่ว่าดีกว่าทุกๆด้านเช่นอะไรบ้างครับ

ผมว่ามันก็ดีทั้งคู่อ่ะหละ อยู่ที่การรักษา

นานาจิตตังครับ

j แรงบิดรอบต่ำกับกลางดีกว่าครับ ทำให้ขับง่ายกว่า...
rb ออกแนวเครื่องรถแข่งครับ มารอบสูงกว่า ได้ฟิวซิ่งมากกว่า...

ขอโทดนะคัยติดแก็สจากที่ไหนคับ
ผมหาที่ติดอยู่คับ
ขอบคุณคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
http://www.theoauto.com/index.htmlhttp://www.theoauto.com/index.html

ที่นี่เลยครับ RB20DET จบที่ 4หมื่นบาทถ้วน

มีประกันไฟไหม้ให้ด้วย งานติดตั้งเรียบร้อยดี

ถ้าใครเอาโน๊ตบุคไปก็ ลองไปขอโปรแกรมดูครับ

เพื่อนผมเข้าไปพี่เขาสอนจูนด้วย

จิง ครับ นานาจิตตัง

คุยกันทะเลาะกันป่าว บางคนรัก อาบี บางคนก็รักเจเเซด

เอาเป็นว่าผม 1เจโบ วางมา 1 ปี ไม่เคยพังไม่เคยเกเร
เดิมๆ ความแรงก็ดึงหนาหงายท้ายสะบัด 280 ม้า
รถหมุ่นไป 3 รอบ แล้ว แต่ยังไม่เคยฟาด

ผมว่าคุณก็มีคำตอบในใจอยู่แล้วครับ รักอะไรก็วางเลยครับ
ดีกว่าวางแบบฝืนความรู้สึกตัวเอง รักอะไรทำอันนั้นครับ
:coolly-0046::coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม