++ฝีมือล้วน ๆ หน้าไม่ตาเกี่ยว++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31211

mamamusab
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แด่พี่น้องเซฟไทยทุก ๆ ท่านครับ
:wink: :wink: :wink:

credit : wolfman... ( เจ้าของรูป ตัวจิง )

ไฟล์แนบ

26.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 473
    17.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 472
    17.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 465
    26.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 474
    6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 467
    28.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 468

ไม่ต้องเสียใจในหน้าตาของตัวเอง
ดูตัวอย่างจากพี่คนนี้ได้เลย

credit : wolfman... ( เจ้าของรูป ตัวจิง )

ไฟล์แนบ

34.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 406
    26.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 400
    28.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 410
    23.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 412
    23.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 409
เเข้ร แม่โย๊ะ ไอ้สลัด ไอ้เฟ่ดเฟ่ ไอ้แฟ่เฟด

ไม่ย๊อมมมมม......!!!!!!!!!!!!!!

พี่......เค้าคงมีดีที่ซุป:verwirrt:

เมิงอิจฉาพี่ wolfman... ( เจ้าของรูป ตัวจิง ) เหรอว่ะ

เมิงจะว่าเค๊า (wolfman) ไม่หล่อก้อบอกกรงๆ ดิ.... (ล้อเล้งอ่ะน้องๆกั้บ)

ดีนะที่เราหน้าตาดีเลยไม่อิจฉาเค้า โฮะๆ

โห... ไอแร้ะ เมิงไม่ส่งกระจก เร้ย สาสส
ส่องแล้วพี่ไม่ส่องจะกล้าพูดได้ไง มั่นใจนะเนี้ยถึงกล้าพูด
ปล.หล่อไม่มาก อยากตลอดเวลา

เศร้าจาย....(แอบอิจฉา)

ดูแล้วมันทำให้ผมมีกำลังใจขึ้นเยอะเลย

เรายังไม่หมดหวัง !

:cry:

เหอ.....หนูขออยู่ให้ผู้ชายชำใจเล่นอย่างนี้อะดีแล้ว
ถึงจะดำ..แต่ก็เลือกนะ..ก๊ากก

ตอนนี้นิตยสาร ไทม์ ได้ยกให้พี่แกเป็น MAN OF THE YEAR ประจำปีนี้ไปแล้วครับ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

หน้าตาก็งั้น แต่แฟนน่ารัก ดีนะแฟนเราก็น่ารัก แต่ป๋มก็หล่อกว่าพี่คนนั้นอะ อิอิ

ไม่ยุติธรรมเลย

ช่ายไม่ยุติธรรม แม่งเอ๊ย แสดเอ๊ย โคตรย่า โว๊ยยยยยยยยยยยยย แม่ง

ความยุติธรรมในโลกนี้ มันอยู่ตรงไหน? ใครก็ได้บอกผมที

555555 อิจฉากันเป็นแถบๆ...
สาดดดดด กรูไม่มีมั่ง แล้วไป

น้องบ่าวคนนี้ท่าทางมุกข์จะเยอะอะฮิๆๆ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม