• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

งบ 2XXXXX ปรับปรุงอะไรดี?

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31196
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31196

A31196
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ปัจจุบันใช้ 24V RB25DE Auto.ABS.อยู่ขอหลังคามูนรูฟตรงรุ่น โปรดแนะนำ(ใช้สักอีก 7 ปีใช้ทุกวัน):coolly-0033:

ปัจจุบันใช้ 24V RB25DE Auto.ABS.อยู่ขอหลังคามูนรูฟตรงรุ่น โปรดแนะนำ(ใช้สักอีก 7 ปีใช้ทุกวัน):coolly-0033:

เครื่อง+ช่วงล่าง ครับทำให้ สมบูรณ์ที่สุด คิดว่า 7 ปี คงสบายๆๆ

เครื่อง+ช่วงล่าง ครับทำให้ สมบูรณ์ที่สุด คิดว่า 7 ปี คงสบายๆๆ

ขอบคุณที่แนะนำครับ รบกวนอีกครั้งอู่ที่ไหนทำทีเดียวจบหมดโปรดแนะนำ (ไม่ค่อยมีเวลาครับทำงานทุกวัน) :coolly-0023:

เรื่องอู่ซ่อมบำรุง คงไม่กล้าแนะนำ แค่หาร้านที่เข้าชำนาญ และถนัดกับเครื่องยนต์ตัวนี้ ใกล้บ้านคงดี เพื่อเกิดปัญหาอะไร จะง่ายต่อการ services

ขอบคุณที่แนะนำครับ รบกวนอีกครั้งอู่ที่ไหนทำทีเดียวจบหมดโปรดแนะนำ (ไม่ค่อยมีเวลาครับทำงานทุกวัน) :coolly-0023:

เรื่องอู่ซ่อมบำรุง คงไม่กล้าแนะนำ แค่หาร้านที่เข้าชำนาญ และถนัดกับเครื่องยนต์ตัวนี้ ใกล้บ้านคงดี เพื่อเกิดปัญหาอะไร จะง่ายต่อการ services

step ไหนดีล่ะ

ขอแนะนำโช้คละกันครับ Flex+Edfc ใช้ได้หลากหลายดี สบายก็ได้ ซิ่งก็ได้ ปรับได้ตลอดเวลา ยำ้ว่าขอ Edfc ด้วยนะครับ ปรับได้ดั่งใจ อิอิ

25de auto air flow เขียว หรือ ชมพู?

ช่วงล่างดีๆเลยครับ

25de auto air flow เขียว หรือ ชมพู?

ชมพูครับ(อยากเปลี่ยนสายไฟเครื่องทั้งหมดมีแหล่งแนะนำไหมครับ) ขอบคุณทุกๆท่านที่แนะนำ

อยู่บางใหญ่-บางบัวทอง ที่ไหนดีครับ?

ขอแนะนำโช้คละกันครับ Flex+Edfc ใช้ได้หลากหลายดี สบายก็ได้ ซิ่งก็ได้ ปรับได้ตลอดเวลา ยำ้ว่าขอ Edfc ด้วยนะครับ ปรับได้ดั่งใจ อิอิ

เทียบกับ Ohlins S14(ใส่อยู่) เป็นอย่างไรครับ? แหล่งซื้อที่ไหนครับ?:coolly-0033:

ชมพูครับ(อยากเปลี่ยนสายไฟเครื่องทั้งหมดมีแหล่งแนะนำไหมครับ) ขอบคุณทุกๆท่านที่แนะนำ

รุ่นพี่cef. ถามจริงเหรออออออออออ:coolly-0023:

แนะนำ จิมวายริ่งคับ เรื่องฝีมือการทำสายไฟส่วนตัวผมว่าไม่เป็นรองใคร ถ้าสนใจก็ติดต่อฤษีเรซซิ่ง@บางกรวยครับ

อยู่บางใหญ่-บางบัวทอง ที่ไหนดีครับ?
ตามข้างบนครับ

เทียบกับ Ohlins S14(ใส่อยู่) เป็นอย่างไรครับ? แหล่งซื้อที่ไหนครับ?:coolly-0033:
โอลินก็ดีอยู่แล้ว แต่ Flex+Edfc ดีกว่าและดีกว่าๆตรงที่ปรับจากในรถขณะใช้งานได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม