• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ทำไมล้อหน้ามันดึงซ้ายทีขวาที

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311193
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311193

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แร๊คก็ไม่หลวม หนวดกุ้งเดิม หรือว่ายางหน้ากว้าง 235/45 17
ขอบคุณครับ

ปัญหาแบบนี้ตอบยาก โอกาสที่ช่วงล่างชำรุดเสียหายมีหลายตัว เพราะเป็นรถเก่าหลายปีแล้ว ลองไปร้านช่วงล่างให้เค๊าตรวจเช๊คดีกว่าครับ
ลูกหมากปลายปีกนก บูชท์หนวดกุ้ง ลูกหมากปลายแร๊ค หรือแม้กระทั่งตัวแร๊คเอง การตั้งศูนย์ไม่ดี ยางบวม หรือง่ายๆ ยางรัดเหล็กกันโคลง เป็นต้นครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

รถพี่เคยเป็น หนวดกุ้ง จะออกอาการแถมากเวลาเบรคแรงๆ

อย่างว่า ตามป๋าลองบอกน่ะแหละ มีหลายปัจจัย เข้าอู่เช็คระเอียดดีกว่า

เออว่า แต่สบายดี นะ เรียนจบยัง

หนวดกุ้ง โช๊ค กันโคลง และบูชต่างๆ ของผมเปลี่ยนหมดลองผิดลองถูก โดนไป หมื่นกว่าๆ ยังฮาตัวเองไม่หาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม