หาคอยส์เครื่อง RB25DET

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31418

Moderator
Moderator
Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาคอยส์เดิมเครื่อง RB25DET ใครมี ขอฟรี ด้วยครับ ตัวเดียว หรือจะให้ยกเซ็ตก็ไม่ว่ากัน
หมดตรูดแว้ว
089-408-9779

แหม่ พูดมาได้ หมดตูดแว้วววววว 5555

ถ้าผ่านมาเเถวช้าว3เศียร (ปากน้ำ)ก็โทรมาเอาได้ครับป๋า :coolly-0044:

มีอยู่ครับ ตั้งใจเก็บสำรองไว้ สำหรับพี่คอยล์แค่ตัวนึงผมให้ฟรีครับ

ว่าแต่ของพี่ใช้สปริทไฟร์มะใช่หรอครับ

ปล.คราวก่อนที่ไปบ้านลืมคิ้วกระจกครับ+หมดตรูดด้วย ฮี่ๆ

มีอยู่ครับ ตั้งใจเก็บสำรองไว้ สำหรับพี่คอยล์แค่ตัวนึงผมให้ฟรีครับ

ว่าแต่ของพี่ใช้สปริทไฟร์มะใช่หรอครับ

ปล.คราวก่อนที่ไปบ้านลืมคิ้วกระจกครับ+หมดตรูดด้วย ฮี่ๆ

จะเอาไปใส่รถน้องแนนคันสีน้ำเงินครับ ตัว RB25DET ที่มีกล่อง CDI อ่ะครับ
ของพี่เป็นคอยส์สปริทไฟร์อยู่แล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้า..ครับ

จะเอาไปใส่รถน้องแนนคันสีน้ำเงินครับ ตัว RB25DET ที่มีกล่อง CDI อ่ะครับ
ของพี่เป็นคอยส์สปริทไฟร์อยู่แล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้า..ครับ

งั้นแห้วครับพี่ ของผมแอร์โฟล์วชมพูครับ

ตัวมี cdi เป็นคอยล์คนละแบบกับตัวไม่มี cdi ครับ

ตัวมี cdi จะเป็นคอยล์ตัวเดียวกับ RB20DE/DET (แอร์โฟล์วเขียว)

081-399-66xx จดไว้ก่อน เค๊าบริจาคให้ ขอบคุณครับ

081-399-66xx จดไว้ก่อน เค๊าบริจาคให้ ขอบคุณครับ

ช่วยส่งไปรษณีย์แบบ EMS มาที่
นายจำลอง พวงบุบผา
บ.ไปรษณีย์ไทย จำกัด ฝ่ายระบบการควบคุมภายใน
ถ.แจ้งวัฒนะ ทุ่งสองห้อง หลักสี่ กรุงเทพฯ 10210-0299

สำหรับค่าใช้จ่ายในการจัดส่ง ขอเลขบัญชีธนาคารด้วยครับ เดี๋ยวโอนเงินให้.ขอบคุณครับ

หาต่อไปก่อน..เพราะยังติดต่อน้องที่ให้เบอร์โทรไว้ไม่ได้

ป๋า ของต้นมีอะ

อยู่ที่อู่พี่นุอะครับ

ป๋า ของต้นมีอะ

อยู่ที่อู่พี่นุอะครับ

ขอบคุณน้อง แต่พี่ได้แล้วครับ
และขอขอบคุณผู้บริจาคซ้ำยังออกค่าส่งไปรษณีย์มาให้ด้วย น้ำใจล้นเหลือ ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม