หาต่อครับ แพท้ายเดิม ด่วน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สภาพดีบูทดี ไม่เอาเฟืองท้าย,เบรค ตอนนี้ท้าย ดิ้นนๆ เลยครับ ทิ่งเบอร์ไว้ครับ เดี่ยวโทรกลับ

มีเฉพาะโคลงแพ แต่เป็นของถอดจากรถลูกชาย บูชท์ร้าวนิดเดียว (ไม่สังเกตุไม่เห็น)
สนใจมายกไป ขอแตงโมรถเข็นแพ๊คเดียว จะให้ฟรีเดี๋ยวก็อิดอ๊อดเกรงใจพี่อีก เอาแตงโมมาแรกแพ๊คหนึ่ง 10 บาทมั้ง.

โคลงปล่าวๆๆบูชโบ๋ๆๆๆเอามั้ย 55

มีเฉพาะโคลงแพ แต่เป็นของถอดจากรถลูกชาย บูชท์ร้าวนิดเดียว (ไม่สังเกตุไม่เห็น)
สนใจมายกไป ขอแตงโมรถเข็นแพ๊คเดียว จะให้ฟรีเดี๋ยวก็อิดอ๊อดเกรงใจพี่อีก เอาแตงโมมาแรกแพ๊คหนึ่ง 10 บาทมั้ง.

โอ๊ตเอาของป๋าไปและไปอัดซิลิโคนก้อใช้ได้เป็นปีๆ แล้ว

แล้วแพเก่าอย่าทิ้ง เอาไปใส่บูทเต้าใหม่

ค่าบูทเต้าตัวละ 350.- ค่าแรงอัดอีกประมาณ500.-

เก็บไว้เป็นสแป

โอ๊ตเอาของป๋าไปและไปอัดซิลิโคนก้อใช้ได้เป็นปีๆ แล้ว

แล้วแพเก่าอย่าทิ้ง เอาไปใส่บูทเต้าใหม่

ค่าบูทเต้าตัวละ 350.- ค่าแรงอัดอีกประมาณ500.-

เก็บไว้เป็นสแป

อ้าว.เหรอ..งั้นเปลี่ยนใจไม่เอาแล้ว แตงโมอ่ะ..เปลี่ยนเป็น ท๊อฟฟี่ 2 เม็ดพอครับ

ขอบคุณป๋ามากๆครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆครับ :coolly-0033::coolly-0033:

ตลอดๆ :coolly-0028:

555..แจกๆ ไปเถอะ จะได้หมดบ้านซะที อีกหน่อยคงเลิกขายอะไหล่แล้ว เพราะไม่มีเวลาเช่นตะก่อนว่ะน้องครับ

ตกลงว่า ได้หรือยังครับ

วันนี้ผ่านอู่พี่โด่ง แต่ไม่เห็นเจ้าของรถ

รอแพ เอาไปทำรึ พี่ไม่มีแพ แต่มีไรพอช่วยได้โทรมาละกัน

วันนี้ผ่านอู่พี่โด่ง แต่ไม่เห็นเจ้าของรถ

รอแพ เอาไปทำรึ พี่ไม่มีแพ แต่มีไรพอช่วยได้โทรมาละกัน

โอ๊ต มันก้อจะบอกว่า พี่ช่วยให้ตังผมยืมหน่อย:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

555..แจกๆ ไปเถอะ จะได้หมดบ้านซะที อีกหน่อยคงเลิกขายอะไหล่แล้ว เพราะไม่มีเวลาเช่นตะก่อนว่ะน้องครับ
ขอบพระคุณ ป๋าอีกครั้งครับ ขอเป็นกำลังใจให้ป๋าตลอดไปครับ:coolly-0041::coolly-0041:

เหยียบย่ำ ตรูอี๊กก เพิ่อนเวน..:coolly-0017:

ครับพี่ วันนี้เบ่ายๆ แก่ๆจะไปรับของที่ป๋าครับ แล้วเอาไปอู่ครับ ขอบคุณครับพี่ มันจอดหลายวันแล้วสงสารมันมากๆ:coolly-0017:

โอ๊ต มันก้อจะบอกว่า พี่ช่วยให้ตังผมยืมหน่อย:coolly-0028::coolly-0028:

ช่วยด้วยครับพี่....:coolly-0041: