• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากถามเรื่องชุดแต่งครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311176
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311176

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือกันชนหน้าเป็นของ TBO1 หลังจะเป็น บีเวฟ กาบข้างซ้ายขวาของ TBO1 ไม่ทราบว่ามันจะออกมาบาลานกันไหมครับ ขอบคุณครับ

มันเเล้วเเต่ความชอบส่วนบุคคลครับ บอกยาก(ถ้าเราชอบไม่ต้องกลัวครับว่ามันจะเหมาะหรือไม่เหมาะ คนอื่นว่าอย่างไรก็ช่างเราชอบของเราเเบบนี้)
เเต่ผมมีสมการให้คุณเลือกได้เเบบนี้ครับ
-เเบบที่ 1 กันชนหน้า Vertex + กาบข้าง Uras + กันชนหลัง Uras
-เเบบที่ 2 กันชนหน้า TBO1 + กาบข้าง TBO2 + กันชนหลัง TBO2
-เเบบที่ 3 กันชนหน้า TBO1 + กาบข้าง TBO1 + กันชนหลัง TBO1

สรุปชอบ สมการ เเบบที่ 2 , 3 มากสุดครับ เพราะชุดเเต่งสูงดูปลาดเปรียว ขับขี่คล่องตัวดีครับ

***เเต่เเบบที่คุณเเนะนำมาผมว่าไม่ มันค่อยเหมาะเท่าไร ครับ
เเต่ถ้ากันชนหลัง TBO 2 นี่สวยเลยครับ ลองดูครับ

คือกันชนหน้าเป็นของ TBO1 หลังจะเป็น บีเวฟ กาบข้างซ้ายขวาของ TBO1 ไม่ทราบว่ามันจะออกมาบาลานกันไหมครับ ขอบคุณครับ

ตามที่ว่ามามันก้อพอได้นะไม่ค่อยหลอกเท่าไหร่

แต่ถ้า หน้า TBO ข้างยูราส หลังออริจิ้น คงจะมั่วดีพิลึก

เคยใส่แบบนี้เลย แต่หน้าเป็นTbo3

ก็ยัง โอเค อยู่นะครับ มองจากด้านข้าง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม