+++ ตามหาแรค 4 สาย +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามหัวข้อเลยครับ ...

ตอนนี้แม่งรั่ววันละขวดแล้ว ...

เกินเยียวยา ...

ใครมี หรือเห็น แจ้งเบาะแสได้เลยครับ ...

ผมมีทั้งชุดเลยคับ

T.083-5559661 บอล

ช่วยหา...นะจ๊ะ

ช่วยหาอีกแรง

ดูให้ดียังครับว่ามันรั่วตรงใหนครับ เดี๋ยวจะเป็นแบบผม ยางหุ้มคันชักคันส่งมันขาดนึกว่ามันรัวซีลคันชักคันส่ง เข้าไปหาอะใหล่ที่เซียงกง A31 ย่านงามวงศ์วาน (เจ้าของใจดี ๆ มีหนวด...อิ อิ อิ) กะว่าจะเอาอันเก่า ๆ มาลองยำดู ที่ใหนได้มุดลงไปดู สายใหลกลับมันไปขูดกับแคร๊ง รั่วที่สายซะงั้น ดีนะไม่เสียตังไปซื้อแร็คมาซะก่อน จัดการไปซื้อสายน้ำมัน 3 หุล กับสายรัด มา 2 เส้น ตัดท่อมันออก ใส่สายน้ำมันแทน เรียบร้อย....555+ สบายใจเสียตังน้อยลง

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม