HOOD CABON FIBER ฝาโปงเคฟล่า ยกเลิกขายคับ เนื่องจากลงราคาผิด ราคาจริงคือ 23,000 ไม่ใช่ 13,000 ต้องขออภัยอย่างสูงครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311116
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311116

C@non
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
13 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน

HOOD CABON FIBER ฝาโปงเคฟล่า ยกเลิกขายคับ เนื่องจากลงราคาผิด
<hr style="color: transparent;" size="1"> ขอ อภัยพี่น้องอย่างสูงครับ เนื่องจาก ลงราคาผิดคับ ขอยกเลิิกสินค้าคัฟ ราคาจริงๆ คือ 23,000 ไม่ใช่ 13,000 ต้องขออภัยอย่างสูงครับ (ข้อมูลมาผิด ไม่ได้จงใจจะปั่นราคาหรืออย่างใดคับ ผมเองก็ไม่ทราบราคาจริงๆ ก็เลยยกเลิก ไม่ให้ฝากลงขายคับ ขอโทดจริงๆครับ ...:coolly-0011: งานงอกอย่างแรง ... ขออภัยผู้ที่เกี่ยวข้องด้วยครับ เนื่องจากพี่ที่ฝากขายเข้าใจผิดเรื่องราคา จึงให้ข้อมูลมาผิด

โอ้ววว แม่เจ้า ยีบสาม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม