<<< ขายของเลิกเล่นครับ >>>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31788
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31788

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มาเริ่มกันเลย
1.แอร์โฟ VG ป้ายส้ม+ปลั๊ก สภาพดีมาก (ขายแล้ว)
2.ท่อน้ำ Earls แท้ของใหม่ใส่กับเครื่อง RB26 2400-
3.หัวเกียร์ NIsmo หนัง (ขายแล้ว)
4.ฝาน้ำมันเครื่อง Tomei ใส่เครื่อง RB หายากมาก สีฟ้าแต่ดูส้มเพราะพ่นสีแก้ว 2500-
5.ค้ำหม้อลมเบรค A31(ขายแล้ว)
6.สวิตสซันรูฟตรงรุ่น ตัวหนังสือชัดๆ (ขายแล้ว)
7.สายถักน้ำมันเครื่องสำหรับหงายโบทั้งหลาย 600-
8.กรองเบนซิลของ BEn ลูกใหญ่ของแท้ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ (ขายแล้ว)
9.แผงพสาติกเสาC ไม่เหนียวไม่แตกไม่ร้าว 1400-

สนใจสอบถามได้ครับ 0817012525

ไฟล์แนบ

• DSC07602 (Medium).JPG
    DSC07602 (Medium).JPG
    68.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 491
แก้ไขล่าสุด:

เสียดายจัง งบช็อปหมดซะก่อง
มะงั้นสอยหัวnismoแน่...ฮือๆๆๆ :coolly-0018:

8.กรองเบนซิลของ BEn ลูกใหญ่ของแท้ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ 150-
มันดียังไงอะครับ

2.ท่อน้ำ Earls แท้ของใหม่ใส่กับเครื่อง RB26 2400-

อดเลย ใส่ 20 ม่ายด้าย

รูปเดียว มันถ่ายซะครบเลยวุ้ย

กรองเบนซิน เก็ยไว้ให้ด้วยนะจ๊ะ

รูปเดียว มันถ่ายซะครบเลยวุ้ย

กรองเบนซิน เก็ยไว้ให้ด้วยนะจ๊ะ
ยื้มตังค์หน่อยจิ..อยากหัวเกียร์อ่ะ :coolly-0009::coolly-0017:

เดี๋ยวปั๊ดเหมาซะดีมั๊ย

สวิตมูนรูฟ อยากได้ๆๆๆ

แต่ช่วงนี้กรอบเกินไป

ขอบคุณทุกคนครับ

พี่ต้นขอโทษด้วยนะพี่ ขายไป2วันแล้วครับ เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาอัพด้วย กำลังบ้า KSR อยู่555 3คันแล้วนะพระราม3อ่ะ

ช่วยดันครับ

ขอบคุณทุกคนครับ

พี่ต้นขอโทษด้วยนะพี่ ขายไป2วันแล้วครับ เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาอัพด้วย กำลังบ้า KSR อยู่555 3คันแล้วนะพระราม3อ่ะ

เฮ้ย ใครบ้างวะเนี่ย ไม่ได้รวมกันเจอกันสองสามเดือนแล้วมั๊ง?

จะได้ไปขอลองขี่ดูมั่ง

ถ้าสนุก จะซื้อมาขี่เล่นซักคัน

แต่มันจะรับน้ำหนักพี่ไหวปะเนี่ย?

ยื้มตังค์หน่อยจิ..อยากหัวเกียร์อ่ะ :coolly-0009::coolly-0017:

ยืมตังค์ผม ไปขอเจ้าของกระทู้จะไม่ง่ายกว่าเหรอคับน้าอ๊อด

พี่ครับ รบกวนวัดท่อน้ำ กับเครื่องRB20ให้หน่อยนะครับ ว่าใส่ได้ป่าวครับ

ผมดูแล้วมันใกล้เครียงกันอ่ะครับ รบกวนด้วยครับป๋ม

:coolly-0018:

จัดไป:coolly-0033:

ดันครับ:coolly-0033:

พี่ครับ รบกวนวัดท่อน้ำ กับเครื่องRB20ให้หน่อยนะครับ ว่าใส่ได้ป่าวครับ

ผมดูแล้วมันใกล้เครียงกันอ่ะครับ รบกวนด้วยครับป๋ม
ท่อล่างใส่ได้เลยครับ ท่อบนมันบิดคนละด้านครับ:coolly-0033:

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

หมดยัง อัพไปก่อน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม