• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามเรื่องล้อหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31xxxx
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31xxxx

Register
เข้าร่วม
11 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีไปดูล้อมาคับ เป็น Nismo GT4 เค้าบอกว่าล้องาน Rota

คำถาม:coolly-0040:
งาน Rota คืออะไรหรอครับ

คือ งาน ก็อปปี้ NISMO ครับ
เเต่ลักษณะคล้ายกัน ครับ

ต่างกันที่ คุณภาพเเละราคาครับ

คือ งาน ก็อปปี้ NISMO ครับ
เเต่ลักษณะคล้ายกัน ครับ

ต่างกันที่ คุณภาพเเละราคาครับ

ใช่แล้วคับ ใต้หวัน กะ ญี่ปุ่น

จะบอกก๊อปก้ไม่บอกก๊อป มา โรตงโรต้า ผลสุดท้าย ทำที่ไทยเนี้ยแหละ ครับ....555

ไทย ทำ เอง หลอก ขาย ให้ คน ไทยด้วยกัน เอง เเจ่ม (หรอกกัน เอง เเท้ ๆ 555)

เรื่องคุณภาพอะครับพี่ พอใช้ได้ไหมครับ
เหมาะกับราคาหรือเปล่าครับ
หรือว่า จัดล้อแท้ไปเลยคุ้มกว่าครับ

เรื่องคุณภาพอะครับพี่ พอใช้ได้ไหมครับ
เหมาะกับราคาหรือเปล่าครับ
หรือว่า จัดล้อแท้ไปเลยคุ้มกว่าครับ
ผมคิดว่าเพิ่มเงินอีกนิด จัดล้อแท้เลยดีกว่าครับ ทนกว่า ขายต่อไม่เจ็บตัวเท่าไหร่ครับ

เพิ่มเงินอีกนิด ซื้อล้อแท้ไปเลยดีกว่าคับ

ทนกว่า ที่สำคัญ ถ้าเบื่อ ขายต่อ ราคาไม่ตกเท่าไหร่คับ

ล้อแท้มันหล่อแน่นอนกว่านะครับ

เออแปลกดี ของหลายอย่างจีนแดงแม่งก๊อบได้ ทำไมล้อจีนแดงไม่ก๊อบมั่งอะ ๕๕๕๕๕๕๕

เออแปลกดี ของหลายอย่างจีนแดงแม่งก๊อบได้ ทำไมล้อจีนแดงไม่ก๊อบมั่งอะ ๕๕๕๕๕๕๕
ถ้ามันก๊อบมาพี่กล้าใส่ป่ะล่ะ 555+

พี่ผมว่าอย่าให้มันก๊อปเลย แค่ไทยก๊อป ผมก็ไม่ค่อยกล้าใส่และ

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่คับ te37 กับ GT4 ถ้าสิ้นเดือนนี้ถูก3ตัวเต็ง อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ