• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

rb20 เสียงแบบนี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ duthman
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

duthman

Register
เข้าร่วม
19 มิถุนายน 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
http://www.youtube.com/watch?v=E64SGQaXeYI&feature=related

เสียงแบบนี้ ใช่20โบปะครับ แล้ว

ต้องแต่งแบบไหน เท่าไหร่ ถึงเสียงออกมาแบบนี้ครับ

ขอบคุณครับ

เสียงแบบนี้น่าจะเดิมนะครับ
อาจจะใส่ท่อไอเสียสัก 3 นิ้ว
เสียงก็ประมาณนี้ครับ

20 โบ ก็กั้นห้อง wastegate ก็ลั่นแบบนี้แล้วครับ

กั้นห้องครับ โหดแน่นอน

ครับผม แต่มันกี่บาทหรอครับ ตอนนี้ยังไม่มีรถเลยหละ ครับ มอง a31 rb20det ไว้ครับ
หาคันสวยๆ อยู่ครับ มีวิธีดูยัง เลือกแบบไหน หลัง ได้มา ต้อง ดูอะไรบ้างครับ ชี้เป้า อะไรแบบนี้อะครับ รบกวน ด้วยครับผม

ครับผม แต่มันกี่บาทหรอครับ ตอนนี้ยังไม่มีรถเลยหละ ครับ มอง a31 rb20det ไว้ครับ
หาคันสวยๆ อยู่ครับ มีวิธีดูยัง เลือกแบบไหน หลัง ได้มา ต้อง ดูอะไรบ้างครับ ชี้เป้า อะไรแบบนี้อะครับ รบกวน ด้วยครับผม

ถามว่าซื้อมาแล้วทำ ? บ้าง คงตอบยากนะครับ เพราะไม่รู้ว่าได้รถมาโทรมขนาดไหน

ขนาดของผมซื้อเดิมๆมีล้อ18 เบรค sky ซื้อมาครบ 4ปีกว่าและ ซ่อมไปแต่งไป คิดตังดู 2แสนกว่าแล้วอะครับ:coolly-0041:

ถามว่าซื้อมาแล้วทำ ? บ้าง คงตอบยากนะครับ เพราะไม่รู้ว่าได้รถมาโทรมขนาดไหน

ขนาดของผมซื้อเดิมๆมีล้อ18 เบรค sky ซื้อมาครบ 4ปีกว่าและ ซ่อมไปแต่งไป คิดตังดู 2แสนกว่าแล้วอะครับ:coolly-0041:

หุหุ 2แสน เลยหรอครับ ขอบคุรครับ

(ไม่เปลียนใจแน่ ครับ อิอิ)

อยากรู้เพิ่มครับ แนะนำด้วยครับ

แนะนำไรดี เอาเป็นว่า " มาหมดตรูดกับเซฟิโร่ กันเถอะ "

อิอิ หมดตรูด งานเข้าแล้ว !!!

บทพิสูทรักแท้ไง ..อิอิอิ

มาเร้ว...มาร่วมกันหมดตรูด...คริๆ