• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามเรื่องยางฉีกด้านในครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31907
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31907

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ธ.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้ายางฉีกเป็นรอยยาวด้านในตรงกลางเส้นใช้ไปเรื่อยๆจะมีเป็นอย่างไรครับ
เป้นยาง potenza 050a ครับ

ระวังระเบิดนะครับ น่ากลัว

อันตรายมากๆ เลยนะครับ.....ขับไม่เร็วไม่เท่าไหร่....ถ้าขับเร็วๆๆ ล่ะก้อ:coolly-0010:

น่ากลัวเกินไปคับ..

เปลี่ยน เถ่อะ ครับ
อันตราย ไม่เป็นไรก็ดีไปเเต่ถ้าถึงคราวซวย มานี่ เเทบเอาชีวิตไม่รอดครับ (ถ้าขับเร็วน่ะ 40 - 50 km/h คงไม่ถึงชีวิตครับ เเต่ถ้า 140 ขึ้นนี่ไม่เเน่ครับ)

เปลี่ยนเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีขาย ว่างั้นดิ....:coolly-0028::coolly-0028:

555+ เขร้ นี่มันกระทู้เทคนิค
ไม่ได้ขาย
แต่อะไรที่มันไม่ดีแล้ว ก้อสมควรเปลี่ยน
ก่อนที่จะเป็นอะไรมาก เพราะของพวกนี้มันอาจเป็น อันตรายถึง ชีวิตได้ เด๊วมันจะไม่คุ้ม

555+ เขร้ นี่มันกระทู้เทคนิค
ไม่ได้ขาย
แต่อะไรที่มันไม่ดีแล้ว ก้อสมควรเปลี่ยน
ก่อนที่จะเป็นอะไรมาก เพราะของพวกนี้มันอาจเป็น อันตรายถึง ชีวิตได้ เด๊วมันจะไม่คุ้ม

ชัดเจน ครับ ........
(เเบบหวังผล)

เปลี่ยนเถอะครับ อันตรายมากคับ เราจะไม่รู้ได้เลยว่าจะระเบิดเมื่อไหร่ อย่ามัวเสียน้อยเสียยาก คิดเล็กคิดน้อย ความปลอดภัยเป็นหลักครับ เปลี่ยนยางใหม่คู่ละไม่กี่บาท ดีกว่าต้องมานั่งซ่อมรถคราวละหลายหมื่นในภายหน้าครับ บางสิ่งเสียไปซ่อมได้คับ แต่บางสิ่งเสียแล้วซ่อมไม่ได้ก็มีคับ

ด้วยความปรารถนาดีคับ :coolly-0033:

ระวังระเบิดนะครับควรเปลี่ยน

ผมว่าหาเปลี่ยนไปเลยดีกว่าคับ
เซฟทั้งชีวิตคนขับและคนนั่งด้วยคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณมากนะครับทุกท่าน แต่ยางผมชื้อมาเป้นมือ 2 แต่ผมได้โทรไปคุยกับคนขายมาเค้าบอกว่าเค้ารับเปลี่ยน เฉพาะกรณีบวมอะครับแล้วเค้าก็บอกว่าถ้ายางจะระเบิดมันก้ต้องบวมก่อนผมก็กลัวครับแต่ไม่รู้จะทำอย่างไรไม่อยากเสียเงินหลายต่อครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม