ตามหาหม้อน้ำ RB เกียร์ธรรมดา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31453
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ซวยแล้ว หม้อน้ำเป็นตามดที่ฝา
ต้องหาเปลี่ยนครับ ช่วงนี้ต้องเปิดดูทุกวันเลย

ต้องการหม้อน้ำเกียร์ธรรมดา อลู ช่องใหญ่
หรือสองช่องก็ได้ครับ

ขอสวยๆจะดีมากเลยครับ ต้องการความชัวร์
เพราะว่าผมกลับบ้านต่างจังหวัดกลางคืน

มาเอา CASONIC 41 ไปใช้ก่อนน้อง ถู้กถูก.

เบอร์ 41 คืออะไรครับผม

ผมโทรไปหา ป๋าปิดเครื่องไปแล้ว พรุ่งนี้จะรีบโทรไปหานะคับผม

ตามหาหม้อเหมือนผมเลย ช่วงนี้ผมก็หาหม้อเหมือนกัลคับ

อ่ะนะ... ได้ยังอ่ะเล็ก
พี่ชอบหม้อขาวๆนะ

ขอไม่มีรอยมลทินเลยจะดีมาก (ไม่มีรอยสนิมงายยยย อย่าไปไกลดิ)

ขอไม่มีรอยมลทินเลยจะดีมาก (ไม่มีรอยสนิมงายยยย อย่าไปไกลดิ)

หม้อเดิมเป็นอะไร เหล็กหรือมิเนียม

ช่องเล็กหรือใหญ่

สนใจทำฝามิเนียมไหม 2,800.-ค่ารถต่างหาก

เปลี่ยนฝา บน ล่าง

เพิ่งถอยมาเมื่อวานนี้เองครับ เปิดซิงเลย ขาวจั๊ว ใหม่เกะกล่อง ไม่เคยผ่านมือชายญี่ปุ่น:coolly-0010:

ไปได้ที่ไหนมา ... ฝากเหล่เผื่อพี่ซักหม้อ...เอ้ยยย ซักใบดิื

ซวยแล้ว หม้อน้ำเป็นตามดที่ฝา
ต้องหาเปลี่ยนครับ ช่วงนี้ต้องเปิดดูทุกวันเลย

ต้องการหม้อน้ำเกียร์ธรรมดา อลู ช่องใหญ่
หรือสองช่องก็ได้ครับ

ขอสวยๆจะดีมากเลยครับ ต้องการความชัวร์
เพราะว่าผมกลับบ้านต่างจังหวัดกลางคืน

ใส่ มิ เนียม ไปเลย ครับ

หากันต่อไปคร้าบบบบ

นำเสนอน้าต้น

ใบในรูปช่องใหญ่เท่ากับช่องใหญ่ของเซฟ

ขนาดก้อเท่ากัน

เปลี่ยนฝา บน ล่าง เป็นมิเนียม

เอาไปใส่แทนหม้อน้ำเดิมได้เลย

ให้น้าที่ 4,500.-

ถ้าหม้อน้ำเดิมน้าเป็นช่องใหญ่ แล้วฟินไม่ล้มมาก ไม่รั่วที่ฟิน ผมรับเทิร์นอีก 800.-

สนไหม สนไหม
attachment.php

สนอยู่ครับน้าก้อง แต่เด๋วขอไปลองติดต่อร้านที่น้องเขาแนะนำมาก่อนนะครับ
เผื่อจะเป็นอีก 1 ทางเลือก

เล็กเลือก Monster ความหนาเท่าไหร่ครับ ?

สนอยู่ครับน้าก้อง แต่เด๋วขอไปลองติดต่อร้านที่น้องเขาแนะนำมาก่อนนะครับ
เผื่อจะเป็นอีก 1 ทางเลือก

เล็กเลือก Monster ความหนาเท่าไหร่ครับ ?
42 มิล ครับใช้โก่งพัดลมเดิม+ฟรีปั๊ม 25 ใช้ได้ไม่ติดครับ แต่ต้องวางหาตำแหน่งดีๆครับ และเฉือนแต่งโก่งพัดลม แต่ด้านล่างใบพัดนี่เฉียดๆโก่งเลย อิอิ

ปล. ถ้ารถเป็น 24V ต้องไปฝังเทอร์โม เพิ่มนะครับ เพราะหม้อน้ำมันไม่ได้ทำมา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม