• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

A31 อยากได้ที่วางแก้วน้ำในรถทำไงดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ lardprao41
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

lardprao41

Register
เข้าร่วม
20 มิถุนายน 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้คอนโซล 24V อยู่ครับ เก๊ะกลางใส่เป็น TV 2DIN ไปแล้ว

ไอ้ที่เป็นแบบเสียบช่องแอร์ก็ไม่กล้าใช้กลัวช่องแอร์หัก

เลยอยากถามว่านอกจากท้าวแขนเสริมแบบมีที่วางแก้วแล้ว

ยังมีคอนโซล อะไรบ้างครับที่แปลงได้ เพื่อนบอกว่ามีของ R32

เป็นท้าวแขนแบบมีที่วางแก้วมาเลย (ผมยังไม่เคยเห็นเลย)

อยากขอเป็นความรู้หน่อยครับ หรือใครมีรูปด้วยจะดีมากๆ

ขอบคุณครับ

เดี๋ยวถ่ายรูปรถผมมาให้ชมครับ มีที่วางแก้ว มีเบรคมือ แต่ด้ามเบรคมือ ยังไม่ได้ใส่เลย

เดี๋ยวถ่ายรูปรถผมมาให้ชมครับ มีที่วางแก้ว มีเบรคมือ แต่ด้ามเบรคมือ ยังไม่ได้ใส่เลย

ขอบคุณมากครับ รอชมอย่างใจจดใจจ่อ :coolly-0033::coolly-0033:

แบบนี้พอได้อ๊ะป่าวครับ......แอ๊ ๆ

ไฟล์แนบ

27.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 576
ถ่ายมาดูได้แค่นี้ นอกนั้นเบลอหมด เฮอ

ของตรงรุ่นเซฟฟิโร่ครับ แต่ยังไม่ได้ใส่เบรคมือ

ไฟล์แนบ

85.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 238
    67.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 227
    55.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 218
    60.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 211
    72.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 237
    70 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 186
ถ่ายมาดูได้แค่นี้ นอกนั้นเบลอหมด เฮอ

ของตรงรุ่นเซฟฟิโร่ครับ แต่ยังไม่ได้ใส่เบรคมือ

:coolly-0044: อย่างสวยเลยครับ เป็นของตรงรุ่น รุ่นย่อยอะไรเอ่ย

ได้มาเท่าไหร่อ่ะครับ เห็นแล้วเกิดกิเลสเลย

ไอ่ตัวบอกตำแหน่งเกียร์เนี่ย เอามาปิดรูหรือเปล่าหว่า อิอิ

ไอ่ตัวบอกตำแหน่งเกียร์เนี่ย เอามาปิดรูหรือเปล่าหว่า อิอิ

ไม่ปิดครับ เปิดออกก็เป็นพลาสติกโล่งๆ ผมว่ามันโล่งไปเลยหาไรมาแปะเล่นใว้

จริงๆแล้วด้วยความโง่ นึกว่าไอ่ตัวบอกเกียร์ มันจะบอกแบบว่า เข้าเกียร์ใหนไฟโชวเกียร์นั้นเลยซื้อมา

แต่พอมาถึง ทะมัยมันมีแค่นี้วะ เอาๆใหนๆก็ซื้อมาแล้วติดๆมันไปเถอะ

:coolly-0044: อย่างสวยเลยครับ เป็นของตรงรุ่น รุ่นย่อยอะไรเอ่ย

ได้มาเท่าไหร่อ่ะครับ เห็นแล้วเกิดกิเลสเลย

ลองติดต่อพี่ออย a31211 ครับ เค้ารู้ ของตรงรุ่นเซฟฟิโร่ เดิมๆครับ

ลองติดต่อพี่ออย a31211 ครับ เค้ารู้ ของตรงรุ่นเซฟฟิโร่ เดิมๆครับ

ตรงรุ่นเซฟิโร่ครับ

แต่รุ่นไหน ไม่รู้นะเออ อิอิ

ถ้าผมไม่ติดค้ำเสาบีนะ

ก็คงจะได้ใส่เหมือนกัน รุ่นเนี่ย เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีอยู่ตั้งหลายอัน เอาไปแจกงาน7ปีก็อันแระ

แก้ไขล่าสุด:
ตรงรุ่นเซฟิโร่ครับ

แต่รุ่นไหน ไม่รู้นะเออ อิอิ

ถ้าผมไม่ติดค้ำเสาบีนะ

ก็คงจะได้ใส่เหมือนกัน รุ่นเนี่ย เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีอยู่ตั้งหลายอัน เอาไปแจกงาน7ปีก็อันแระ

:coolly-0010: แสดงว่าพี่ยังมีเหลืออีกหลายอันใช่ป่ะคับ แบบนี้อ่ะ

โอว ที่เปิดตำแหน่งเดียวกับบีเอ็ม แคมรี่เลยอะ

อยากได้ ๆ ๆ ๆ :coolly-0044:

โอว ที่เปิดตำแหน่งเดียวกับบีเอ็ม แคมรี่เลยอะ

อยากได้ ๆ ๆ ๆ :coolly-0044:

อยากได้ก็ขอซื้อน้าก้องก็ได้ครับ แกบอกว่ามีหลายอันนิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม