อยากได้ a31 คืนจังเลย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31953
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31953

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
13 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายไปได้เกือบปีแล้ว เสียดายมากมาย หาใหม่ก้อไม่มีตังสด ใครใจดีมีให้ผ่อนบ้างไหม ขอเดิมๆๆๆสนิทใจมีไหม เอามาทำใหม่ ให้สุดๆๆ ผ่อนซักเดือนล่ะหมื่น อยากได้ไม่เกิน แสน มีแบบไหนว่ามา
1.ไม่มีเล่ม ไม่เกิน 30000 ไม่เอารถชน สดได้อยุ่ 555
2.มีเล่ม เดิมๆๆ ไม่มีเครื่อง ไม่มีช่วงล่าง ไม่มีอะไรเลยก้อได้ แต่ขอให้สภาพเปนรถ ไม่เกิน 50000
3.มีเล่ม รถสภาพเดิมๆๆวิ่งได้ ไม่เกิน แสน ขอผ่อนเดือนล่ะหมื่น กับผู้ขายใจดี 555
ใครมีอย่างไหนว่ามาคับ อยุ่พัทยา มีบ้าน มีกิจการของตัวเอง แต่เสดทะกิจยังไม่ดีไม่มีเงินก้อน แต่ผ่อนได้ สบายๆๆๆต่อเดือน:coolly-0033:

หาต่อไป อย่าหยุด

ช่วยหาคับ ...........

ช่วง นี้ ไม่ ค่อย เห็น คน เอา มาขาย
เมื่อ ก่อน เห็น บ่อย จัง ราคา เเละคุณสมบัติ เเบบที่คุณ ต้องการเลย

กะเอามาทำไปเรื่อยๆๆๆ ทำงานไป ซื้อของไป ซัก 6 เดือนน่าจะสมบูรณ์

อัพ ไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

จะเจอไหมนี้....คงยากนิด เอาใจแร้วกันครับ...:coolly-0001:

ขอบคุน คับ

อยากใด้เหมือนกันไม่มีไรให้ซ่อมเหงาอ่ะ

อยากใด้เหมือนกันไม่มีไรให้ซ่อมเหงาอ่ะ
ผมก้อว่าอยุ่ ตอนมีรถมีกำลังใจหาเงินมาแต่ง รุ้สึกตื่นเต้นทุกวัน ที่ได้ทำรถ ขายไปก้อเสียดาย :coolly-0044:

ดันขึ้นไป อึบๆๆๆๆ

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ได้ไวๆนะเอาใจช่วยครับ

ขอบคุนทุกกำลังใจคับ หาๆๆๆๆถ้าได้แล้วจะเอามาโชว

อัพพพพพพพพพพพพพพพพพ

อัพอีกที ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อัพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพ

หาอยุ่น่ะจ๊ะ จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม