แอบมาเยี่ยมบ้านใหญ่ค่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ m_meow
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

m_meow

...นางมารร้าย...
เข้าร่วม
20 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีค่ะ น้องเหมียวนะเจ้าคะ จาก คลับเอฟ(เอฟ) อิอิ

แวะมาเยี่ยมเยียนค่ะ แอบมาดูรูปด้วย

และแวะมาเชิญชวนทำบุญค่ะ

คือ Cefiro-ff-club จะจัดงานทำบุญบ้านเอฟ ครบรอบ 4 ปีเหมือนกัน

ที่วัดธรรมศาลา อ.เมือง จ.นครปฐม

ก้อเลยแวะมาชวนค่ะ ถ้าว่างๆ เชิญนะคะ (ปล. พี่โจ้อะ เชิญนะ)

และอยากจะบอกว่าแหม ใจตรงกันเลย

คลับเอฟ ก้อกำลังจะจัดวอล์แรลลรี่เหมือนกัน แต่รายละเอียดยังไม่ลงตัว

วันและเวลาใกล้เคียงกันเชียวคะ

สงสัยคงไม่ได้ไปร่วมสนุกแน่ๆ เสียดายจัง ชอบคลับนี้ รถสีลูกกวาดดีค่ะ

อิอิ มารบกวนนานแหละ ว่างๆ ก้อเชิญไปเยียมเยียนที่บ้านเรามั้งนะคะ

จากน้องเหมียว เลขาคลับเอฟ(เอฟ) คร้า:tongue:

ยินดีต้อนรับนะครับ:wink: :wink:

ด้วยครับ.......................

ไปครับไปด้วยวันไหนมาบอกด้วยนะ..........อยากไป.... :biggrin:

ยินดีคับ...เหมียว.....:biggrin:

อยากไปอ่ะ งิงิ

ไอเสือทั้งหลายมากันไวโคด

หวัดดีคับคุณหนิง..
เอ๊ยคุณเหมียว..!!! :biggrin:

ยินดีต้อนรับ สาวน้อยจาก Cefiro-ff-Club ค่ะ

มีโอกาสมามิตติ้งกันอีกนะค่ะ :smile: :smile:

มาลงทะเบียน กระทู้คนโพสน่ารัก

แต่ทำไม กระเทยมันเข้ามาเป็นไปหมดเลยว่ะเนี่ย

มาลงทะเบียน กระทู้คนโพสน่ารัก

แต่ทำไม กระเทยมันเข้ามาเป็นไปหมดเลยว่ะเนี่ย

พี่ทำใจมานานแระ...สงสัยแม็กต้องทำใจแว้วล่ะ...ก็ประธานท่านเล่นเปิดประเด็นเองเรยอ่ะครับ...

ยินดีต้อนรับสู่คลับรถกระหลั่วครับคุณน้องเหมียว..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม