มีร้าน ชิวๆ มาแนะนำครับ แถว ม.ธุรกิจ... (เสื้อปริ...)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31431
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31431

Chang
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ชื้อว่าร้าน จำปาลาว

บรรยากาศโปร่งสบาย กับข้าวอร่อย ตอนนี้มีโปรโมชั่น LEO 29 บาทเท่านั้น... :dribble:

นักศึกษาเดินกันล้นเลย ( คงจะรู้กันนะครับ )

ถ้าเข้าจากเส้นเลียบคลองประปา จากแยกพงษ์เพชร มา ผ่าน ม.ธุรกิจ เข้าทางข้าง ม. ขับมาตามทางจะเจอสามแยก เลี้ยวขวาขับมาจะอยู่ตรงข้ามกับร้านล้างรถ จอดรถล้างรถแล้วเดินข้ามมาดื่มด่ำได้เลยครับ ( จอดรถไว้ที่ล้างรถนั้นแหละ อิอิ เขาไม่ว่าหรอก )

เปิดตั้งแต่ 10:30 ถึงดึกๆเลยครับ

( ปล. ถ้าบอกว่า ช้าง แนะนำมาขอลดค่าอาหาร 10 % ได้นะคั้บ ) :biggrin:

จู๊ซ ออย หมอ เน็ต ทั้งหมดเตรียมพร้อมโว้ย มีร้านใหม่อีกแล้ววะ

รับทราบ ครับผม

งานนี้ ถ้าไม่ชวน ไอแร้ะ อดฮากันนะ เว้ย :biggrin: อิจฉาจังวุ้ย นอกรอบกันบ๋อย บ่อยว่าจะย้ายครอบครัวไปทำมาหากินที่ กทม เลยดีไม๊:verwirrt:

งานนี้ ถ้าไม่ชวน ไอแร้ะ อดฮากันนะ เว้ย :biggrin: อิจฉาจังวุ้ย นอกรอบกันบ๋อย บ่อยว่าจะย้ายครอบครัวไปทำมาหากินที่ กทม เลยดีไม๊:verwirrt:
ร้านนี้เคยไปแล้ว ของเค้าดีจริง ....(บรรยากาศน่ะ อย่าคิดมาก)

ใกล้บ้านที่สุด

ตรงร้านเป๋าตุงเก่าใช่ไหมค่ะ

หลังบ้านเราเลย:biggrin: :biggrin:

เดี๋ยวทุบกระปุกก่อนนะ(ไปด้วยคับ)

อยากไปนั่งปั่นด้วยจัง

อยากไปนั่งปั่นด้วยจัง

ปั่นไรน้องเก่งกั้บ....
รับทราบร้านที่น้องช้างแนะนำเด้วต้องไปพิสูจน์ (พลิก...) หน่อย..เอิ้ก.เอิ้ก.เอิ้ก...งานเนี้ยกินเหล้าไม่ต้องปั่นแว้ว...

วันนี้เลยไหมมมมมมมมมมมมมมม

ไปด้วยคนนะคับ...อยาก ก ก ก ก ก ก ไปด้วย

เห้ยไปด้วย แต่ไคจะเลี้ยงหมีดีอ่ะ ตังไม่มีแต่อยากไปคับ

เอาน้ำใส่กระติกไปกินเองได้มั้ย 5555+

มาเด๊ะ...ใจป่ะ

เด๋วแฟนเผลอ ก่อน

ไปด้วยแน่นอน :smile:

นี่มันคนใน เวปแคมนี่หว่า จำได้

ไฟล์แนบ

• y1pYGDXwHk28F4CIBz0_h00QluvnEGcWQGg0XH766Wnbj21CPhqki_W7pumt1idGhpf57sNi8jY_2c.jpg
    y1pYGDXwHk28F4CIBz0_h00QluvnEGcWQGg0XH766Wnbj21CPhqki_W7pumt1idGhpf57sNi8jY_2c.jpg
    3.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
  • กระทู้ ผู้เขียน
หุ หุ ยิ่งถ้าเอาขุนแผนเราไปรู้สึกว่า สาวๆ เค้าจะให้ความสนใจเราเป็นพิเศษ

เจอกับตัวมาแว้ว... มองจัง ( รถนะไม่ใช่คน ) คริ คริ...

เฮ้ย...ปริ จิงป่าวว่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม