ช่วงนี้ไอทิดหายไปไหนหว่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31558
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31558

Joke_71
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เขร้ เห็นส่งข้อความมาว่าอยากแดกเหล้า เป็นไรมากป่าวเนี่ย ใครพบเห็นดูแลมันหน่อยนะ เดี๋ยวไม่ใช่เครียดแล้วไปไล่ขวิดใครเข้า

แม่งก็ส่งมาให้พี่แต่เช้าเลย สงสัยแม่งเกมส์ตั้งแต่งาน4ปีแล้วหลอน555555555

ตามหา.........

ไฟล์แนบ

46 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 151

เออ นั่นดิ ตั้งแต่งาน 4 ปี แล้ว

เป็นไร หว่า

น่าเป็นห่วง

หอยหนีบตายปายแร้วม๊างงงงงงงงงง...!!!:sexy_girl:

:smile: :wink: :biggrin:

เจ้าทุย อยุ่ไหน เจ้าทุยอยุ่ไหน

รู้บ้างมั๊ย รุ้บ้างมั๊ย

ใครเจอวานช่วยบอกหน่อย

ที่ไอทิดส่งมาไม่ฮาเท่าอันนี้

กด 1 เลือก ......

กด 2 ไม่เลือก .......

กด 3 ให้เป็นไปเลย

555

เมาแม่งทุกวัน

ปล.ซักวันคงเจอทางสว่าง 5555

ไฟล์แนบ

23.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
ตกงานแล้ววโว้ยยย..!! ก๊ากก..!! สะไจ..:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
บอย ชายสี่หมี่เกี๊ยว
ขอเกี๊ยวน้ำพิเศษ แกล้มเหล้าที่นึง(นึกภาพตามเอานะ ไอทิดใส่เสื้อกล้ามสีขาว มีผ้าขนหนูผูกอยู่ที่หัวเหงื่อท่วมๆ ยืนลวกเส้นก๋วยเตี๋ยวอยู่หน้า 7อีเลฟเว่น) เฮ้ย เข้าท่าว่ะไอทิด 555+

ขอเกี๊ยวน้ำพิเศษ แกล้มเหล้าที่นึง(นึกภาพตามเอานะ ไอทิดใส่เสื้อกล้ามสีขาว มีผ้าขนหนูผูกอยู่ที่หัวเหงื่อท่วมๆ ยืนลวกเส้นก๋วยเตี๋ยวอยู่หน้า 7อีเลฟเว่น) เฮ้ย เข้าท่าว่ะไอทิด 555+
กร๊ากกกก..หรือจะให้มันลดน้ำหนักโดยการ
ให้แม่งไปปั่นซาเล้งขายไอติมตราลูกเสือดีวะ

อืมเลือกดูดีๆ งานมีเยอะอย่าไปกลัว...
เออ...เลือกดูดีๆ งานประจำที่เราเคยทำ
เคยคุ้นเคยกะมัน
กะงานPARTTIME มันไม่เหมือนกันนะ
งานใหม่อาจจะง่ายตอนแรกๆ แต่หลังๆ
มันอาจจะสุมจนเราไม่สามารถทำต่อเลยก็ได้นะ
เลือกดูดีๆ ชีวิตเป็นของมึง....

เออ...เลือกดูดีๆ งานประจำที่เราเคยทำ
เคยคุ้นเคยกะมัน
กะงานPARTTIME มันไม่เหมือนกันนะ
งานใหม่อาจจะง่ายตอนแรกๆ แต่หลังๆ
มันอาจจะสุมจนเราไม่สามารถทำต่อเลยก็ได้นะ
เลือกดูดีๆ ชีวิตเป็นของมึง....

อยากทำไรก้อทำ...ใช่มั้ยพี่:boss: :boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม