• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

โอริงฝาถังปั้มติก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31663
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31663

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่ๆๆท่านใดพอจะแน่ะนำ ที่ซื้อโอริงตัวนี้อ่ะป่าวครับ ของผมน้ำมันกระชอกแล้วครับ ขนาดน้ำมัน ไม่ถึงครึ่งถังยังออกมาได้งงเลยครับ

ของผมซื้อร้านขายโอริงร้านใหญ่แถวบ้าน บอกว่าเอาโอริงถังน้ำมันนิสสัน ราคา45- บาท ใช้มาปีกว่ายังโอเชแต่ตอนนี้เปลี่ยนแล้ว(ที่เปลี่ยนเพราะรื้อมาดูติ๊ก รื้อที่ก็เปลี่ยนที)ก็ยังไปซื้อมาใช้อยู่ดี555เพราะมันถูกดี
(โอริงแต่ละร้านเกรดไม่เหมือนกันนะครับแต่ย่านผมทุกอู่รู้กันดีว่าร้านนี้สุดๆ)
เคยไปซื้อของศูนย์มา 150-200 นี้ละ:coolly-0010:

ถ้าหาไม่ได้ก้ใช้ของ B14 ได้ครับ ต่างกันนิดหน่อย ผมก็ใช้อยู่ครับ
*มันดันออกจากสายน้ำมันใหลกลับครับ

P/'/788 อยู่แถวไหนหรอคับ ถูกจังอยากเปลี่ยนบ้างคับ เพราะเติมน้ำมันเต็ม หรือเยอะทีไร กลิ่นน้ำมันออกมาในห้องโดยสารทุกที คับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ของผมซื้อร้านขายโอริงร้านใหญ่แถวบ้าน บอกว่าเอาโอริงถังน้ำมันนิสสัน ราคา45- บาท ใช้มาปีกว่ายังโอเชแต่ตอนนี้เปลี่ยนแล้ว(ที่เปลี่ยนเพราะรื้อมาดูติ๊ก รื้อที่ก็เปลี่ยนที)ก็ยังไปซื้อมาใช้อยู่ดี555เพราะมันถูกดี
(โอริงแต่ละร้านเกรดไม่เหมือนกันนะครับแต่ย่านผมทุกอู่รู้กันดีว่าร้านนี้สุดๆ) เคยไปซื้อของศูนย์มา 150-200 นี้ละ:coolly-0010:

โทษครับแล้วของพี่มีขายอ่ะป่าวครับ ผมจะซื้อเก็บไว้สัก 2-3อัน พอดีผมอยู่ต่างจังหวัดหาซื้อยากมากครับ

โทษครับแล้วของพี่มีขายอ่ะป่าวครับ ผมจะซื้อเก็บไว้สัก 2-3อัน พอดีผมอยู่ต่างจังหวัดหาซื้อยากมากครับ

อยากได้เหมือนกันคับ :coolly-0044:ดมกลิ่นน้ำมันทุกวันเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม