ขายไฟท้ายดำ ตามสภาพครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31520
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31520

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ของถอดออกจากรถ ร่องรอยที่พบเห็นคือ
1. ทับทิมกลางแตกร้าวเป็นแนวยาว
2. ตรงไฟเลี้ยงสีส้มด้านซ้ายมีรอยร้าวด้านล่าง
3. ตรงไฟถอยหลังสีขาวด้านขวามีรอยร้าว
ลองดูรูปแล้วกันครับ ถ่ายให้เห็นหลายๆ ด้านประกอบการตัดสินใจ
สภาพโดยรวมตอนใส่อยู่ในรถ ผมว่าก็ยัง O.K.อยู่นะ แต่ถ้าท่านใดต้องการสภาพใหม่ๆแนะนำว่าหาเก่ายุ่นใส่ดีกว่าครับ
ขายแล้วครับ ขอบคุณน้องจากเชียงใหม่ครับ
ผมอยู่ยุดยานะครับ สนใจดูของได้แถวๆ โลตัสยุดยาครับหรือส่งทางไปรษณีย์ก็ได้ครับ
ช่วงดึก 4 ทุ่มไปแล้วอาจไม่สะดวกรับสายนะครับ ขอบคุณครับ :coolly-0003:

ไฟล์แนบ

69.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    80.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 140
    84.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105
    75.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
    81 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
    74.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92
    85 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
แก้ไขล่าสุด:

มองไกลๆ สวย ดี ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม