• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สอบถามอาการของช่วงล่างหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ golfshutup
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

golfshutup

Register
เข้าร่วม
13 พฤษภาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถผมมีอารการสั่น ครืดๆๆ เป็นจังหวะ เวลาเร่งที่ 80 ขึ้นไปครับ แล้วก้อจะมีอารการเลื่อยเวลาเจอทางไม่เรียบ

พอให้อู่เช็คเค้าบอกเป็นที่แร็ค ให้เปลี่ยนใหม่ยกเส้นเลย เลยอยากทราบว่า อาการนี้น่าจะเป็นที่แร็คหรือไม่ครับ แล้วถ้าเป็นที่แร็ค สามารถซ่อมได้โดยไม่เปลี่ยนไหมครับ
:coolly-0033:
ขอบคุณมากครับ

สั่นทั้งคันเลยหรือเปล่าครับ

รถผมก็เพิ่งจะเป็นครับ

แร็ครั่วอยู่ไม่รู้ว่าอาการเดียวกันไหมครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
สั่นทั้งคันเลยหรือเปล่าครับ

รถผมก็เพิ่งจะเป็นครับ

แร็ครั่วอยู่ไม่รู้ว่าอาการเดียวกันไหมครับ

คับสั่นทั้งคันเลย เวลาวิ่งเร็วๆ

เป็นจังหวะ ครืด... ครืด .....ครืด

เป็นเหมือนผมเลย

เปลี่ยนแร็คหายเลยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม