ขาย A31 สีดำ 1Jz-GTE M/T ของแน่นๆสักคันครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311010
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311010

>The~Sin<
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขาย A31 สีดำ 1Jz-GTE M/T ของแน่นๆสักคันครับ ปรับราคาแล้วครับ

ขายไปแล้วนะครับ ต้องขอโทดด้วยที่ไม่ได้เข้ามาแก้ไขนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาช่วยอัพให้นะครับ ยังไงก้อยังรักเซฟและทุกคนในคลับนี้อยู่ครับ อิอิ

[TBODY] [/TBODY]

แก้ไขล่าสุด:

รถสวย ใช้น้อยมาก

ช่วยดันครับสิน ตอนนี้เป็นไงบ้างสบายดีมั้ย
ไว้ว่างๆคุยกัน

อัพหน่อยครับ
ของยังมีอีกเยอะครับ แต่นึกไม่ออกอะครับ

เพื่อนผมซื้อผมไปมันเอาไปทำต่ออีกหลายอย่างเลยครับ
ส่วนใหญ่จะเน้นเก็บในส่วนต่างๆมากกว่าครับ เน้นทำเนียนอะครับ
ไม่ว่าจะเป็นคอมแอร์ สายพานต่างๆ ยางหลังก้อเพิ่งเปลี่ยนไปได้ไม่นานเองครับ

พอดีว่าพ่อเพื่อนผมจำเป็นต้องใช้ไปลงทุนอะครับ เพื่อนผมเลยจำใจต้องขายอะครับ

ของยังมีอีกเยอะครับ แต่นึกไม่ออกอะครับ

เพื่อนผมซื้อผมไปมันเอาไปทำต่ออีกหลายอย่างเลยครับ
ส่วนใหญ่จะเน้นเก็บในส่วนต่างๆมากกว่าครับ เน้นทำเนียนอะครับ
ไม่ว่าจะเป็นคอมแอร์ สายพานต่างๆ ยางหลังก้อเพิ่งเปลี่ยนไปได้ไม่นานเองครับ

พอดีว่าพ่อเพื่อนผมจำเป็นต้องใช้ไปลงทุนอะครับ เพื่อนผมเลยจำใจต้องขายอะครับ

อยู่ โต้ต้า ป่าวครับ

เคยเห็น ลงขาย

อยู่ โต้ต้า ป่าวครับ

เคยเห็น ลงขาย

ใช่ครับ เพื่อนผมทำงานที่โตโยต้าครับ

จอดซะส่วนใหญ่ครับ เคลือบสีเกือบทุกอาทิดเลยครับ

ใช่ครับ เพื่อนผมทำงานที่โตโยต้าครับ

จอดซะส่วนใหญ่ครับ เคลือบสีเกือบทุกอาทิดเลยครับ

ของ เยอะ ดี ครับ
เเต่ ผมมองว่า ใน สเต็ป ต้นๆ ราคานี้ ยังออกยากอยู่ครับ ราคาเเรงไปหน่อยเคยถามในที่ทำงานบอกได้ สุดๆ เลย 37

ครบๆเรยคันนี้..เสียดายแทนจิงๆ...:coolly-0044:

ปล. ว่างๆเด๋วเข้าไปหานะน้าสิน ไงเด๋วโทรบอก :coolly-0009:

ของ เยอะ ดี ครับ
เเต่ ผมมองว่า ใน สเต็ป ต้นๆ ราคานี้ ยังออกยากอยู่ครับ ราคาเเรงไปหน่อยเคยถามในที่ทำงานบอกได้ สุดๆ เลย 37

เข้าใจครับว่าราคามันแรง
แต่ผมอยากให้มองที่องค์ประกอบหลายๆอย่างด้วยอะครับ
รถคันนี้อาจจะแค่สเต็ปต้นๆจิง แต่ของที่ใส่ไปก้อไม่ใช่น้อยนะครับ

สีรถก้อทำมาได้ไม่นาน ประมาน1ปีนิดๆทำใหม่ทั้งคันนะครับ ตัวรถไม่ได้เป็นอะไร
หลังคาผุเลยจะใส่ซันลูฟ+สีมันเก่า
เลยตัดสินใจทำทั้งคันครับ เพราะคิดว่าไหนๆก้อไหนๆแล้ว
หลังคาใช้เลาะตะเข็บเอาครับ เปลี่ยนทั้งแผ่น หมดห่วงเรื่องผุได้เลยครับ
แค่ค่าสี ค่าซันลูฟ ค่าปัดหลัง ก้อทะลุ50000 แล้วอะครับ จุกจิกอีก

ล่าสุด ที่เพิ่งทำไป
ชุด สายพาน หน้าเครื่อง + ไทมมิ่ง ลูกลอก ซีลยางต่างๆ เพิ่งเปลี่ยนใหม่หมด
คอมแอร์ เปลี่ยนใหม่ เย็นๆเลยคับ
ไดร์ชาร์จ แบตเตอรี่ เพิ่งเปลี่ยนใหม่
ซีล โอริงถังน้ำมัน เพิ่งเปลี่ยนใหม่หมด

เคลือบสีเกือบทุกอาทิตย์ ที่แม็กไกว์ ซ.เย็นอากาศ
ผมรับประกันครับว่ารถbody สวยจิงๆ จอดที่ร่มตลอด
ไม่มีชนหนักแน่นอน เพราะขับยังแทบไม่ได้ขับเลยครับ ทำแล้วจอดมากกว่าครับ

รายละเอียดลึกๆถามผมก้อได้ครับ 086-545-2788 สินครับ

แก้ไขล่าสุด:
ครบๆเรยคันนี้..เสียดายแทนจิงๆ...:coolly-0044:

ปล. ว่างๆเด๋วเข้าไปหานะน้าสิน ไงเด๋วโทรบอก :coolly-0009:

ได้เลยครับน้าอ๊อด สินพอมีของอยู่บ้าง มาเลือกดูนะครับ
เผื่อมีอะไรที่น้าอ๊อดเอาไปใช้ได้บ้าง

ได้เลยครับน้าอ๊อด สินพอมีของอยู่บ้าง มาเลือกดูนะครับ
เผื่อมีอะไรที่น้าอ๊อดเอาไปใช้ได้บ้าง
ขอบคุณล่วงหน้าค๊าบบบบบ... :coolly-0009:

สนใจมาดูตัวจริงก่อนได้ครับ เรื่องราคาคุยกันได้ครับ

สวยมากครับ.......เสียดายแทน:coolly-0033:

รถใช้น้อยจริง ๆ เห็นแล้วเสียดายแทน ^^"

สวยมากๆ เสียดายแทนจริงๆ แต่นี้ก็เป็นสัจธรรมอย่างหนึ่งคือแต่งสุดแล้วก็ขายทิ้ง

:coolly-0033: คันที่ใช้อยู่ยังผ่อนไม่หมดเลย แหะๆๆ ... ขายมาซื้อคันของสินคงยากแน่ๆ...เสียดายแทนคับ .. ขายได้เร็วๆนะคับ อัพๆๆๆๆ

อัพครับ

ปรับราคาแล้วครับ สนใจสอบถามได้นะครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ช่วยอัพด้วยนะครับ

up up สวยแรง

ดูได้ที่ไหนครับ....

ขายไปหรือยัง อัพไปก่อนครับ สิน ^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม