วันศุกรืนี้ว่าไงกันพี่น้อง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31069
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมไฟเขียวแล้ว ว่าจะไดกัน จะไปที่ไหน ยังไง จะมากันกี่คน

เอาชัวร์ๆหน่อยเด๊ยวรุ่นใหญ่ไม่ปลื้มอีก 555

นานๆน้องจะได้ออกมาที เอาไงกัน

วิฮิ้วววววววววววววว :biggrin:

วันนี้เหล้าปั่นม๊ะ.....ของเค้าดีจริงๆ

ผมไฟเขียวแล้ว ว่าจะไดกัน จะไปที่ไหน ยังไง จะมากันกี่คน

เอาชัวร์ๆหน่อยเด๊ยวรุ่นใหญ่ไม่ปลื้มอีก 555

วันศุกร์ทำฮาน........ขอหลังเที่ยงคืนเสาร์ได้มะ ยันเช้าจันทร์โลด...:biggrin:

ไปด้วยจิ เค้าเด๊กใหม่อ่ะ..

แวะมารังสิตมั้ย?

วันศุกร์ทำฮาน........ขอหลังเที่ยงคืนเสาร์ได้มะ ยันเช้าจันทร์โลด...:biggrin:

ทำเหมือนกันค่ะ
แต่หนูก็ไป...
ไม่มา ไม่ว่ากันนะค่ะ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ทำเหมือนกันค่ะ
แต่หนูก็ไป...
ไม่มา ไม่ว่ากันนะค่ะ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ง่า...พูดงี๊เด๋วสวย.....
.
ทำงานเลิกตอนตีหนึ่ง เวลาไม่แมต....เซง...:frown:

เย็นนี้ เดลาวัล ครับพี่น้อง 6 โมงเป็นต้นไป

เย็นนี้ เดลาวัล ครับพี่น้อง 6 โมงเป็นต้นไป

อัพเดทใหม่ล่าสุด เนื่องจากกระแสตอบรับอย่างล้นหลาม

ยกเลิกครับไม่ไปแล้ว ไม่มีคนไป ตามนั้น

มีไรไปเจอกันราตรีสโมสร RCA เหอๆๆ

อัพเดทใหม่ล่าสุด เนื่องจากกระแสตอบรับอย่างล้นหลาม

ยกเลิกครับไม่ไปแล้ว ไม่มีคนไป ตามนั้น

มีไรไปเจอกันราตรีสโมสร RCA เหอๆๆ
พี่โทมาบอกหนุด้วยดิ 0831331417......

ชินและชา ขอถอนตัวจากฝั่งธน

รับสมัคร สยามสะพานใหม่ มีใครจะร่วมใจไม๊ 55555

รับสมัคร สยามสะพานใหม่ มีใครจะร่วมใจไม๊ 55555

ยินดีกับกลุ่มใหม่ด้วยครับพี่

ตั้งเป็นกลุ่ม 5 โมงถึง 4 ทุ่มก็ได้ครับ

หรือจะ กลุ่มรีบกินรีบกลับ

55555555555555

ยินดีกับกลุ่มใหม่ด้วยครับพี่

ตั้งเป็นกลุ่ม 5 โมงถึง 4 ทุ่มก็ได้ครับ

หรือจะ กลุ่มรีบกินรีบกลับ

55555555555555
มึงปะชดกูหรอ ถ้ามึงคิดอย่างนั้นกูกับมึงก็จบ ใครจะว่างอย่างมึงได้ละ ถ้าคิดไม่ตรงกัน ก็เกมส์ เสียดายที่รู้จักกันมา จบ กูถือว่าสิ่งที่มึงพิมท์มันคือเรื่องจิง เพราะกูก็มีเวลาได้เท่านี่

มึงปะชดกูหรอ ถ้ามึงคิดอย่างนั้นกูกับมึงก็จบ ใครจะว่างอย่างมึงได้ละ ถ้าคิดไม่ตรงกัน ก็เกมส์ เสียดายที่รู้จักกันมา จบ กูถือว่าสิ่งที่มึงพิมท์มันคือเรื่องจิง เพราะกูก็มีเวลาได้เท่านี่

อ้าวพี่คิดขำขำมาคิดมาก

เล่นกันแรงกว่านี้ยังเล่นมาแล้ว

ถ้าคำพูดผมมันทำให้พี่เข้าใจผิดก็ขอโทษละกัน

:sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

ไม่เอาคับ...ผมยังไม่มีโอกาศเจอพวกเราเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม