บังลมหม้อน้ำคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31652
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31652

น้องส้มจี๊ด!!!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่าถ้าผมจะทำบังลมหม้อน้ำแบบที่เปงมิเนียมออกมาขายนี่จะมีคนซื้อ มั้ยอ่ะคับ

ราคาเท่าไหร่นั้น ยังไม่ทราบนะคับเพราะ ยังไม่ได้ทำใส่รถตัวเองเลย มาลองเช็คดูก่อนว่า

มีคนต้องการมั้ยจะได้ทำออกมา ราคากับรูปแบบชิ้นงานจะเอามาลงอีกทีนะคับ

ขอชมดู......:rolleyes:

เคยมีคนคิดจะทำครับ ถ้าจำไม่ผิด ไม่รู้ว่าพับโครงการไปยัง แต่ก็อยากได้เหมือนกัน

มีคนทำแหล่วน้องหมี

เท่าที่เห็นมี 2 เจ้าที่ทำอยู่ ราคาเท่ากัน 1000 นึง

คือว่าถ้าผมจะทำบังลมหม้อน้ำแบบที่เปงมิเนียมออกมาขายนี่จะมีคนซื้อ มั้ยอ่ะคับ

ราคาเท่าไหร่นั้น ยังไม่ทราบนะคับเพราะ ยังไม่ได้ทำใส่รถตัวเองเลย มาลองเช็คดูก่อนว่า

มีคนต้องการมั้ยจะได้ทำออกมา ราคากับรูปแบบชิ้นงานจะเอามาลงอีกทีนะคับ

เค๊าทำกันมาแว้ว ยิ่งกลุ่ม Cef@non รวมกันไปตัดมา 10 อันตกอันละ 600.- วัสดุอลูมิเนียม..กั้บ..

ว้าว ป๋าไม่เอามาลงขายในนี้ด้วยเยยอะครับ 555

อุนจิเคยทำมาขายนะ ใช้อลูมีเนียมนอกตัดเลเซอร์
ขายอันละพันเห็นบ่นว่าไม่ทำแล้ว เห็นว่าเหลือ 2 อัน
ไม่ขายให้ใคร เพราะจะให้เป็น Limited
แล้วเคยทำเป็นแคฟล่าขึ้นรูปแท้ ขายไปอัน

ว้าว ป๋าไม่เอามาลงขายในนี้ด้วยเยยอะครับ 555

ตอนนั้นคุยกันในหมู่สมาชิกกลุ่มใครอยากได้ก็สั่งไว้ แล้วก็เลยเอาตัวต้นแบบไปตัดเท่าเฉพาะที่สั่งเท่านั้นครับ....ให้น้องๆคนอื่นเค๊าทำดีก่า.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม