• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

หางหลัง R33 GTR ใส่ A31

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31715
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31715

โลมาหลงฝูง...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีใครใส่ หางหลัง R33 GTR ใส่ A31 บ้างครับ มันโอเคมั๊ยครับ ไม่รู้ว่าระยะซ้าย-ขวา หรือ ส่วนเว้า ส่วนโค้งของฐานที่จะยึดติดฝากระโปรง มันดูรวมๆแล้วโอเคมั๊ยครับ ใครใส่แล้ว แปลงยังไง รบกวนขอดูหน่อยครับ

มีใครใส่ หางหลัง R33 GTR ใส่ A31 บ้างครับ มันโอเคมั๊ยครับ ไม่รู้ว่าระยะซ้าย-ขวา หรือ ส่วนเว้า ส่วนโค้งของฐานที่จะยึดติดฝากระโปรง มันดูรวมๆแล้วโอเคมั๊ยครับ ใครใส่แล้ว แปลงยังไง รบกวนขอดูหน่อยครับ
เคยลองเอามาทาบกับฝากระโปรงA31 แล้วไม่ลงตัว ระยะซ้าย ขวา มุม ไม่ได้ แต่ถ้าอยากใส่ให้ดูเรียบร้อยสวยงาม ต้องแปลงครับน้า:coolly-0033:

เคยลองเอามาทาบกับฝากระโปรงA31 แล้วไม่ลงตัว ระยะซ้าย ขวา มุม ไม่ได้ แต่ถ้าอยากใส่ให้ดูเรียบร้อยสวยงาม ต้องแปลงครับน้า:coolly-0033:

ขอบคุณครับน้าจอห์น

เรียบๆเดิมๆอะดีแล้ว

คันนี้เค้าเดิมที่ไหน.....

ตามที่น้าจอร์นเค๊าว่าไว้ครับ ต้องแปลงเพราะฐานจะยาว คงต้องตัดแต่งใหม่ แต่ถ้าคิดจะใส่ หาตัวของ Nismo ทรงเดียวกันดีกว่า สวยกว่าเยอะครับ ชิ้นกลางเป็นเคฟล่า

ตามรูปแปลงใส่ Cefiro แล้ว ลองดูล่ะกันครับ

แก้ไขล่าสุด:
ตามที่น้าจอร์นเค๊าว่าไว้ครับ ต้องแปลงเพราะฐานจะยาว คงต้องตัดแต่งใหม่ แต่ถ้าคิดจะใส่ หาตัวของ Nismo ทรงเดียวกันดีกว่า สวยกว่าเยอะครับ ชิ้นกลางเป็นเคฟล่า

ตามรูปแปลงใส่ Cefiro แล้ว ลองดูล่ะกันครับ

คันนี้คุ้นเหมือนเห็นแถวๆวงเวียนบางกรวยเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

ขอบคุณเรื่องรูปมากครับป๋าลอง

หางสวยดีนะครับ

มองมุมข้างสวยดีครับ แต่มองจากข้างหลังมันดูแปลกๆ (ค.ห.ส่วนตัวนะอย่าว่ากันนะครับ)

สรุปล้มเลิกแผนครับ :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม