• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กระจกมองข้าง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311176
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311176

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
กระจกมองข้าง ขวาแตกครับไม่ทราบว่ามีร้านตัดไหมครับ อยู่แถวไหนครับ ขอบคุณครับ

-ชื้อใหม่เลย ครับ เพราะราคาไม่เท่าไร เองครับ

-ไม่งั้นก็เอากระจกเดิม(อีกด้านไปวัดขนาดที่ร้านกระจก เเต่ราคาตัดกับชื้อใหม่ น่าจะไม่หนีกันเท่าไร )

ไม่แนะนำให้ตัด ถ้าตัดส่วนใหญ่ ร้านไม่ดีจะใส่กระจกส่องหน้ามาให้ มันจะหลอกตา กะระยะไม่ได้

กระจกมองข้างเซฟคู่ละ 1000-1500 เปลี่ยนไปเลยดีกว่าครับ

ของผมก้อเคยแตก หาซื้อมือสองมาใส่ แล้วเอาแต่กระจก ที่เหลือเก็บไว้เป็นอะไหล่ได้

หาซื้อใหม่ดีกว่า จะซื้อคู่ หรือข้างก็แล้วแต่ ราคาก็ดูตามบอร์ดซื้อขายครับ มีเยอะแยะไป

เห็น จขกท โพสในห้องแชทว่าเป็นกระจกมองข้าง BOMAX นี่ครับ ถ้าไม่ลงรายละเอียดให้ครบ ใครๆก็นึกว่าเป็นกระจกเดิมสิครับ แล้วจะได้คำตอบที่ต้องการมั๊ยล่ะครับเนี่ย

แก้ไขล่าสุด:
เห็น จขกท โพสในห้องแชทว่าเป็นกระจกมองข้าง BOMAX นี่ครับ ถ้าไม่ลงลายละเอียดให้ครบ ใครๆก็นึกว่าเป็นกระจกเดิมสิครับ แล้วจะได้คำตอบที่ต้องการมั๊ยล่ะครับเนี่ย
ตายตอนจบซะงั้น ปัดโธ่ :coolly-0029:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม