เหล้าปั่นครับ.....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31504
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31504

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่น้องครับ วันพุธคับพี่น้อง ใครว่าเว้นไปกินเหล้าปั่นหน้าร้านพี่สมพรกันดีก่าตอนนี้ผมรวมสมาชิกได้สาม สี่คนและจะหาแนวร่วมอีก (ไม่มีดีไม่กล้าชวนครับ) จู๊ชนายเอารูปบรรยากาศร้านมาลงด้วยเพื่อเป็นการชักจูง อิ อิ.........:biggrin: :wink: :sweet_kiss:

หยุดพอดีเลยพี่ มี่
แต่รถทำสีอยู่อะ:biggrin:

อยู่ตรงไหนอะพี่

ถนนตัดใหม่เลี่ยงเมืองนนท์ข้างร้าน กอกล้วยครับร้านจะอยู่หน้าซอยร้านพี่สมพรพอดีครับ ของเค้าดีจริงๆ

ไปกันกี่โมงพี่ ดูนัดสาวๆๆก่อน(ยังงัยแล้วเดี๋ยวโทรไปคับ):biggrin:

เจ้าของร้านน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกก

แหวะ...ขี้เมา

เบื่อ...พวกขี้เมาว่ะ..ถ้าว่างเด้วตามไปครับ..

ไปคับๆ รถเสร็จ+พฤหัสไม่มีเรียนพอดี

ร้านนี่ผมนึกออกคับ เพิ่งเข้าไปทำกะพี่สมพรมาไม่นาน

เห็นขเจ้าของร้านที่ว่าล่ะ (คิดว่าใช่แน่นอน ฮี่ๆ)

:biggrin:​

ไปคับๆ รถเสร็จ+พฤหัสไม่มีเรียนพอดี

ร้านนี่ผมนึกออกคับ เพิ่งเข้าไปทำกะพี่สมพรมาไม่นาน

เห็นขเจ้าของร้านที่ว่าล่ะ (คิดว่าใช่แน่นอน ฮี่ๆ)

:biggrin:​
กามสมชื่อเจงๆ

เจ้าของร้านน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกก

คอนเฟิร์มอีกเสียงคั๊บ

ขนาดผมกินไม่เป็น

เจอไปสองช็อต

ยังกะจะไปบ่อย ๆ เลย

นมเป็นนม ให้ตายเถอะ :sexy_girl:

แต่ใครเอารถไป ระวังแม๊กร้าวนะพี่น้อง

555

เพิ่งรู้ว่า เจ้าของร้านเป็น หมอ อยู่โรงบาลธนบุรี ที่สำคัญ....คือ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
เค้าแต่งงานแล้วว่ะ :cry:

เพิ่งรู้ว่า เจ้าของร้านเป็น หมอ อยู่โรงบาลธนบุรี ที่สำคัญ....คือ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
เค้าแต่งงานแล้วว่ะ :cry:

กำ...:dribble: :wink: :sweet_kiss:

วันนี้ว่าไง เหล้าปั่นไหมพี่มี่

รายว่ะ ไปซุ่ม.....

ไปด้วยจิ........................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม