อยากเปลี่ยนแรคพาวเวอร์ ใครมีร้านแนะนำแถวสุวรรณภฺมิ อ่อนนุช ลาดกระบัง กิ่งแก้ว บางนา บ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31153
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31153

flying cefman
Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอาแบบที่ว่าเคยทำหรือว่าทำคล่องๆหน่อยอะครับ :biggrin: ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ:redface:

ดีๆ .....เอาด้วยคน หยดย้อย หยาดเย้มมานานแล้ว
ขอ4 สายนะ...กล่องมันเอ๋อแล้วอ่ะ:biggrin:

ซื้อแรค 4 สายมาก็ เอา แป๊บ ตัวยึด กระป๋องมาให้ครบๆเลยนะครับ จะได้ไม่ต้องมีการตัดต่อ

มาถึง ก็จัดยัด ไขนอตจบเลย

ส่วนค่าแรง ไม่น่าเกิน 500 เกินกว่านี้ก็ถอยรถออกโลด

เอาแบบที่ว่าเคยทำหรือว่าทำคล่องๆหน่อยอะครับ :biggrin: ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ:redface:

ผมมีเซลวิ่งส่งของแถวนี้คนหนึ่ง ราคา ประมาณ 2500-3000 บาท รับประกันให้

แต่ว่าเป็นของ 200 นะ สนใจป่าว เห็นเค้าบอกว่าตอนนี้มีอยู่ 2 เส้นอะ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอร้านที่จะแนะนำด้วยครับจะได้ไปทำซะที

ผมมีเซลวิ่งส่งของแถวนี้คนหนึ่ง ราคา ประมาณ 2500-3000 บาท รับประกันให้

แต่ว่าเป็นของ 200 นะ สนใจป่าว เห็นเค้าบอกว่าตอนนี้มีอยู่ 2 เส้นอะ
2500.- รับประกันให้ด้วย น่าสนนะ อิ อิ อิ :biggrin: :biggrin: แต่ว่า อยู่แถวนนส่งให้ป่าวครับ

ขอร้านที่จะแนะนำด้วยครับจะได้ไปทำซะที

ถนน เทพารักษ์ กม. 9 ร้านนี้รถส่วนใหญ่จะเป็นเซฟ

เจ้าของอู่ก็เป็นสมาชิกชมรม โทรมาถามทางดีกว่าเดี๋ยวบอกให้

ไปไม่ยากหรอก 081-4463608 เชดบางนา

2500.- รับประกันให้ด้วย น่าสนนะ อิ อิ อิ :biggrin: :biggrin: แต่ว่า อยู่แถวนนส่งให้ป่าวครับ

อันนี้เค้าคงไปส่งไม่ถึงอะ :sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม