เหตุผลที่ พี่โด ชอบเดินเชียงกง เพราะว่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ลองอ่านๆกันดูนะคับ ความลับก็ถูกเปิดเผย จนได้

ไฟล์แนบ

46.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 360

มี อูย ด้วยอ่ะ 5555

หนูควรทำเยี่ยงไรดีคะพี่น้อง
พี่โดเปลี่ยนไปรึเปล่าคะพี่น้อง
ตอนนี้หนูเครียดมาก...
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ปล.ขำๆนะพี่โด รักนะเนี่ย ไม่รักไม่เล่นอย่างนี้หรอก อุอุ:sweet_kiss:

พี่โดเปลี่ยนไปรึเปล่าคะพี่น้อง
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ปล.ขำๆนะพี่โด รักนะเนี่ย ไม่รักไม่เล่นอย่างนี้หรอก อุอุ:sweet_kiss:

55555555555555555555555555555555555555555555555555

คบแป๋มเพื่อปิดบังนี่น่า

เปลี่ยนตั้งแต่พี่โดเปลี่ยนสีรถแล้ว555

ฮึ ๆ ..:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

รถกรูม่วง
แต่ใจไม่ม่วงโว้ยยยย...:mad:

กร๊ากกกกกกกกกก......

มิน่า หลังๆเหนถ่ายรูป นิ้วกล้องมักจะชี้อยู่เรื่อยเลย

บอกแล้วน้องแป๋มว่าตาโดน่ะ ไม่ใช่อย่างที่แป๋มเห็นหรอก

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

แป๋มต้องเลือกแล้วนะ...

ปล.0867113737 แป๋มจ๋า นี่เบอร์พี่...

เดี๋ยวฝูง ชิ วา วา มารุมกัดหรอก พี่หมี 55

กะแล้ว ว่าแล้ว รถม่วง คนก้อม่วง ใจก้อม่วง ฉี่ก้อม่วง(กินแฟนต้าองุ่น):byebye:

ข้อความจาก vBulletin
[TBODY] [/TBODY]
[TBODY] [TD class=page vAlign=top noWrap] ยินดีต้อนรับ คุณ A31009
คุณเข้ามาครั้งล่าสุดเมื่อ เมื่อวานนี้ เวลา 14:21
ข้อความส่วนตัว : ยังไม่ได้อ่าน 1 , รวม 50.

[/TD] [/TBODY]
<!-- / breadcrumb, login, pm info -->
<!-- main error message -->ขณะนี้เซิร์ฟเวอร์กำลังทำงานหนัก กรุณารอซักครู่

<!-- / main error message --]​

<!-- <input type="submit" class="button" value="กลับไป" accesskey="s" onclick="history.back(1); return false" />
-->
[TBODY] [TD class=tcat>ข้อความจาก vBulletin[/TD] [/TBODY]

DOE จ๋า......อย่าลืมที่คุยกับเจ๊
เอาไว้เมื่อคืนก่อนโน้นนะ
เรานัดกันไว้ที่ไหน จำได้ป่าว

คิดดูดิ กล้ามบึ้มๆ มีขนรำไร
เหมือนไอ่หมีเลย
อูยส์ส์ส์ส์ส์

แว๊กกกกกกก.....

แป๋มจ๋า ไม่เป็นไรนะ แชมป์สามารถรักได้ทุกคน และรับได้ทุกอย่าง :sweet_kiss::sweet_kiss:

ฮึ ๆ ..:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

รถกรูม่วง

แต่ใจไม่ม่วงโว้ยยยย...:mad:
:eeek:
อ้าวยังไงเนี่ยเพิ่งจะแซวป๋มอยู่โดนซะงั้น เปลี่ยนสีมะไรFREESTYLEยินดีต้อนรับนะคราบบบบบ5555555555555555:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:

ตัดต่อป่าวเนี่ย ไม่อยากเชื่อสายตา

โดนเข้ากะตัวจนได้
แฟนเรา เผาเรือน
หึ ๆ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

........................
ที่แท้เป็นเยี้ยงนี้เอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม