• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สตาร์ติดยากเหมือนจะติดแล้วก็เงียบครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ rusdok
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

rusdok

Register
เข้าร่วม
13 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนบิดกุญแจเครื่องเหมือนจะจุดระเบิดจะติดแล้วก็เงียบครับ ต้องทิ้งไว้สักระยะแล้วมาติดเครื่องใหม่มันจะจุดระเบิดเหมือนเครื่องกำลังจะติดแล้วก็เงียบครับทำแบบนี้หลายรอบมากกว่าจะติดครับเป็นเพราะอะไรเหรอครับหัวเทียนก็เพิ่งเปลี่ยนมาครับเครื่อง 12 วาวล์ ติดแก็สครับ:coolly-0007:

ผมว่าน่าจะไดสตาร์ดนะ

ลองใหม่คับ..ถ้าสตาร์ดน้ำมันไม่ติด ลองสตาร์ดแก๊สดูคับแล้วค่อยว่ากันต่อ

ตอนบิดกุญแจเครื่องเหมือนจะจุดระเบิดจะติดแล้วก็เงียบครับ ต้องทิ้งไว้สักระยะแล้วมาติดเครื่องใหม่มันจะจุดระเบิดเหมือนเครื่องกำลังจะติดแล้วก็เงียบครับทำแบบนี้หลายรอบมากกว่าจะติดครับเป็นเพราะอะไรเหรอครับหัวเทียนก็เพิ่งเปลี่ยนมาครับเครื่อง 12 วาวล์ ติดแก็สครับ:coolly-0007:

บอกแค่นี้ก็เหนื่อยสิครับพี่

ติดมานานรึยัง เพิ่งเป็นรึเปล่า ลองต่อสายไฟตรงจากหม้อแบตเข้าโซลินอยหม้อต้มแล้วสตาท์รึยัง เพราะดูจากอาการ น่าจะที่ระบบแก็ส ถ้าสตาท์น้ำมันได้ปรกติ ไปไล่ระบบแก้สได้เลย :coolly-0024:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม