• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามเรื่องจานกับคาลิปเปอร์ brembo ของ อาร์ 33 gtr ใส่กับเซฟ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ weeraroj
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

weeraroj

Register
เข้าร่วม
22 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
จานกับคาลิปเปอร์ brembo ของ อาร์ 33 gtr ใส่กับเซฟได้เหมือน ตัว R33 GTS R32 เลยไหมครับ ต้องแปลงอะไรไหม

ใส่ได้เลยครับ :coolly-0009:

จาน 322 ใช่ไหมครับ R33 GTR

ต้องรองนัทกับคาลิปเปอร์ว่าได้center กันรึป่าว จาน 324 คับ ผมมีเหลืออยู่1ชุด ยังไม่ได้ใส่เลย เอาป่าว อิอิ

ว้าวๆๆ จาน324mm แจกฟรีใช้มั้ยครับ อุอุ อยากได้

ของ ผมได้ R34 มา ต้องเจาะรู้ยึดปั๊มใหม่
เพราะ มันเป็นน็อตเบอร 22 ของเดิม 19
r33 ไม่รู้

ถามราคาระหว่าง brembo R33 and R34 หน่อยครับ ประมาณเท่าไหร่ได้

ของ ผมได้ R34 มา ต้องเจาะรู้ยึดปั๊มใหม่
เพราะ มันเป็นน็อตเบอร 22 ของเดิม 19
r33 ไม่รู้

ใช่ครับ R34.เริ่มตั้งแต่ GTS.
รูยึดคาลิปเปอร์ที่คอม้า ที่เดิมครับ
แต่ต้องส่งโรงกลึง ระเบิดจาก 19.เป็น22.
...ฉะนั้นซื้อเบรค34.ควรมีน๊อตเดิม ยึดคาลิปเปอร์ติดมาด้วยครับ
มิลลิเมตร ขนาดน๊อตจะไม่เคลื่อนครับ เบรคจะสึกปรกติ ทั้งจานฯและผ้าฯ

ถามราคาจานเบรคหน้า 296 ใบกวักและธรรมดาของ 32 GTR และ 33 gtsของใหม่หน่อยครับ ราคาคู่ละเท่าไหร่ครับ

ราคาน่า จะประมาณ 7800- 8200 บาทนะครับ ตามที่เห็นในเวบ นะครับ

แต่ถ้ามีตังค์นะครับ แนะนำ ซื้อทั้งชุดแล้วมา แบ่งใช้กับเพื่อน ถูกดีกว่า ราคาเท่ากันได้ใจกันด้วยครับ....อิอิ

ผ้าเบรคหมด....แต่น้ำใจไม่เคยหมด

ขออภัยครับ ที่ตอบไปเป็นราคามือสองนะครับ:coolly-0001:
ผ้าเบรคหมด....แต่น้ำใจไม่เคยหมด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม