***ต้องการชื้อ ***ที่กันเสียวด้านหน้าหน่อยครับ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311089
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311089

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
24 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อิอิ...

ไม่รู้จะเรียกว่าอะไร มันอยู่ตรงที่ยึดกับผ้าหลังคาด้านหน้าช้าย

เป็นหูคล้ายๆโทรศัพย์บ้าน

ถอดไว้แล้วจำไม่ได้ว่าไปวางไว้ตรงไหน หายไปอันนึง

ใครมีลงไว้เลยนะครับ

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

แก้ไขล่าสุด:

อืมมมม.. ที่กันเสียว.. 5555....

ลองโทรถามน้าลองดูคับ.. น่าจามีนะ :coolly-0017:

เอาไปใส่แก้ขัดก่อนมั๊ย

55555555555555

ที่กันเสียว...ชั่งคิด

• กระทู้ ผู้เขียน

ขอ ขอ ขอ ของเทพนี่หว่า ชุบโคเมียมด้วย

ของในตำนานA31เลยป่ะครับพี่ 555++

แยกขายป่ะล่ะ ถ้าไม่แยกจะได้มาใส่ฝากระโปรงกับหลัง

มาทำเป็นที่ดึงเปิดฝาโปรง

เล่นเอารูปมาโชว์กันอย่างนี้ อายเขานะเนี่ย 555++

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม