==>ล้อ Skyline R32GTR พร้อมยาง<== รูปมาแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31323
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31323

LeKkY
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
8 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายล้อ Skyline R32GTR 16"x8" 4 วง ขายแล้วครับ มาดูเจ้าแรกก็ถอดไปเลย
ขอบคุณน้าบิ๊กจอห์น
บางกรวย ที่ให้ยืมล้ออะไหล่ใส่ชั่วคราวครับ:coolly-0033:

ล้อสภาพดี ฝาครอบล้อครบ สีเดิมๆโรงงาน (ล้อชุดนี้สีจะอ่อนกว่า ล้อGTRทั่วๆไป)

พร้อมยาง 225/50/16 สภาพใช้งานได้

ขอขายที่

ปล.ล้อในรูปไม่ได้ล้าง สภาพกำลังไปลุยฝุ่นแถวอุบล วงกลมสีขาวเล็กๆตรงขอบล้อ บ่งบอกว่ายังเป็นสีเดิมๆจากโรงงาน....

แก้ไขล่าสุด:

Re: ==>ล้อ Skyline R32GTR พร้อมยาง<==

A31367, A31323, Ta K nann

อัฟให้คับน้า..น่าจามีรูปด้วยนะคับ... อิอิ :coolly-0017:
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

Re: ==>ล้อ Skyline R32GTR พร้อมยาง<==

รูปมาแล้วครับ

อ้าวเปลี่ยนซะแล้ว ปล่อยไวกว่านี้คงโดน

สนใจครับลดได้เท่าไหร่

เอาล่ะเว้ยยยย งานนี้แปลงร่างชุดใหญ่
ราคานี้ ขอบอก ว่าน่าโดนสุดๆ ล้อชุดนี้บอกเลยว่างาม

ยางแยกขายไหม จะไปแถๆๆเล่นหน่อย

เอาล่ะเว้ยยยย งานนี้แปลงร่างชุดใหญ่
ราคานี้ ขอบอก ว่าน่าโดนสุดๆ ล้อชุดนี้บอกเลยว่างาม
ขอบคุณครับเพ่บิ๊ก

ขายแล้วพี่เล็กจะใส่ล้ออะไรครับ

ที่ขายไม่ได้ได้จะลงล้ออะไรใหม่หรอกคัฟ ...จาเอามาหมุนก่อน ส่วนที่จะใส่ ก็ ล้อกะทะเดิมๆคับพี่เขาบอกทนดี อันนี้ความลับเขาไม่เคยบอกใคร :coolly-0028:

ที่ขายไม่ได้ได้จะลงล้ออะไรใหม่หรอกคัฟ ...จาเอามาหมุนก่อน ส่วนที่จะใส่ ก็ ล้อกะทะเดิมๆคับพี่เขาบอกทนดี อันนี้ความลับเขาไม่เคยบอกใคร :coolly-0028:
รู้ทันอีก จะใส่ล้อเหลืองใช้ไปก่อน:coolly-0011:

อัพพพพพพพพพพพพพพ

ขายไปแล้วคัฟ บอกแล้ว ของมาไวไปไว ใครมัวแต่ลังเล ก็อดไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม