• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แนะนำร้านซ่อมล้อแม็กหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ monkyax
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

monkyax

Member
Register
เข้าร่วม
23 มิถุนายน 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือล้อแม็กผมมันแตกสองวงครับ อยากได้ร้านซ่อมดีๆเนียนๆหน่อย ที่มีบริการรับส่งต่างจังหวัดด้วยนะครับ (เป็นล้อแท้นะครับ ไม่รู้ว่ามันซ่อมยากกว่าล้อทั่วไปรึป่าว) ใครรู้จักช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณ

ล้อยังอยู่เหรอท่านนนนนนน ใช่ในรูปส่วนตัวเปล่า

ของผมเอาไปซ่อมแต่ที่ max express รามอินทราครับ
ถ้าแม็กซ์แตก ซ่อมออกมาก็ไม่ 100% นะครับ แต่โดยรวมเนียนดีครับ
แต่ถ้าเป็นพวกล้อเทียมเนี่ย พี่แกไล่กลับเลยครับ บอกซ่อมไม่คุ้ม
ลองดูละกันครับ

ของผมเอาไปซ่อมแต่ที่ max express รามอินทราครับ
ถ้าแม็กซ์แตก ซ่อมออกมาก็ไม่ 100% นะครับ แต่โดยรวมเนียนดีครับ
แต่ถ้าเป็นพวกล้อเทียมเนี่ย พี่แกไล่กลับเลยครับ บอกซ่อมไม่คุ้ม

ร้านนี้ถ้าเคส เล็กเก็บขอบปัดขอบ ใช้เวลานานไม๊ครับแล้วราคา ระดับไหนครับ
ขอบคุณครับ

ร้านนี้ถ้าเคส เล็กเก็บขอบปัดขอบ ใช้เวลานานไม๊ครับแล้วราคา ระดับไหนครับ
ขอบคุณครับ

พี่ถาม คำถามว่าระดับ ผมยัง งง อยู่หน๊า:coolly-0043:

ขอแค่ซ่อมออกมาพอใช้งานได้ก็พอครับ ดีกว่าปล่อยทิ้งเสียดายครับแล้วพอจะมีเบอร์ติดต่อรึป่าวครับ ขอบคุณมากๆครับ

ล้อยังอยู่เหรอท่านนนนนนน ใช่ในรูปส่วนตัวเปล่า

ใช่ครับล้อชาเล้นในรูปส่วนตัวนั่นแหละยังอยู่ครับ จะเอาไปใส่รถกระบะครับ

ลองโทรไปปรึกษาดุนะครับ
max express service
02-9706913,02-5216641,02-9736664
เรื่องราคาส่วนตัวผมว่าก็โอเคครับ ไม่แพงมาก

ถ้ากระทบถึงก้านไม่แนะนำให้ซ่อมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม