*** ปาปารัซซี่ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่มีไรคับ...

เมื้อกี้ไปโลตัสโฮมโปรตรงกิ่งแก้ว...

กะลังหาที่จอดรถอยู่ เจ๊อะ รถสมาชิกคนนึง...:sexy_girl:

เลยเก็บภาพมาเปนหลักฐาน เอิ๊กๆๆๆ..:dribble:

ไฟล์แนบ

• Pix no.210.jpg
    Pix no.210.jpg
    39.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 222

เค้าพาสาวๆมาอาบน้ำอ่ะเม.......

แร้วมันรถใครล่ะหว่า
ไม่คุ้นเลย...

โห........ถ้าแบบนี้...พี่ยศหนีไปอาบน้ำ.......แล้วมีคนถ่ายมา ......แล้วทำไงนี่ ........... อิอิ.........

พี่โอ๋นี่เคยแนะนำอู่ที่ตีโป่ง แถวๆๆจัสโก้อะ ใช่มะ

แว๊ก...ไปอาบน้ำ ...โลตัสมีอ่างเหรอว่ะ

รถพี่ยศแห่งบางแสนอ่ะครับ...อิอิ

เจ้าตัวนิ่งเลยว่ะเก่ง..:biggrin: :biggrin:

:sweat: เสียววาบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม