• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ยางกินขอบในเปลี่ยนบูช ลูกหมากแล้วงานงอก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31777
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องจาก วิ่งยางรั่วเสียไป 1 เส้น จึงทำให้รู้ว่า ยางหน้ามีอาการกินขอบใน

ไปตั้งศูนย์ เขาบอกว่าลูกหมากหลวม ก็เลยทำการเปลี่ยนลูกหมาก และ บูช

แต่พอทำเสร็จ กลับมีอาการเสริมมาคือ เวลาเลี้ยวสุด กลับมีอาการพวงมาลัยไม่คืน หรือ ไม่ค่อยจะคืนเลย เป็นเฉพาะตอนสุดเท่านั้น

อยากทราบสาเหตุและวิธีแก้ไขหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ห้ามบอกว่าให้เปลี่ยนเป็นของเซียงกงนะ แบบว่าพลาด ลืมคิดไป ราคาพอๆ กันเลย :coolly-0042:

ตั้งศุนย์ล้อหรือยังครับ

ตั้งแร้วคราบ

ลองปรับโทอินเข้าอีกนิ๊ดนึง (ทีละ 1/4 รอบ) แล้วลองวิ่งดู

หาร้านตั้งศูนย์ ดีๆ ซักร้านครับ เคยไปอัดลูกหมากช่วงล่างมาแล้วรถเป็นอาการนั้นครับ เวลาเลี้ยวพวงมาลัยจะเบา แต่ไม่ยอมคืน เลยเอากลับไปให้เค้าแก้ให้ใหม่ ก็หายปรกติครับ
แค่ตั้งศูนย์ใหม่ก็หายครับ

เคยเอารถตู้ไปเปลี่ยนลูกหมากก็มีอาการเดียวกันนี่แหล่ะแต่พอใช้ไปสักพักมันก็ดีขึ้น
แบบว่าประมาณของใหม่มันฟิตน่ะ

ร้านมันก็บอกอย่างนั้น แต่ไม่ค่อยเชื่อ ( รู้มากซะงั้น)

คอม้าเป็นของอะไร แล้วลูกหมากเป็นของอะไร ถ้าคอม้าs14 ต้องใส่ลูกหมาก14

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม