• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ทำไงดีแลกโบออฟมาแล้วพังอ่ะคับ เซ็งเลย มันซ่อมได้ไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ terasuk456789
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

terasuk456789

Member
Register
เข้าร่วม
22 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
บริสซุปเปอร์ซาว์ส ซ่อมได้ไหม:coolly-0033:

ก็โทรไปคุยกับคนที่แลกซิครับ ว่าของมันเสีย.ขอคืน.เชื่อว่าเค๊าคงมีสปิริตอยู่บ้างถ้ายังเป็นคน(ที่มีความดี)อยู่...

ก็โทรไปคุยกับคนที่แลกซิครับ ว่าของมันเสีย.ขอคืน.เชื่อว่าเค๊าคงมีสปิริตอยู่บ้างถ้ายังเป็นคน(ที่มีความดี)อยู่...

โทรไปแล้วครับ เค้าไม่รับ นั่งเซ็งอยู่ที่ทำงานอยู่อ่ะครับ
อยากจะร้องไห้ เสียความรู้สึกอ่ะคับ:coolly-0033:

มันซ่อมได้น่ะครับ
ลองไปโพสถามใน rcweb ดูซิครับ น่าจะมีคนบอกสถานที่ได้

ไม่น่าเชื่อคนแบบนี้ก็มีในโลกเนอะ เอาของไม่ดีมาแลกของดีไป เห้อสังคม ผมเข้าไปดูกระทู้ที่คุณโพส แลก โบออฟ ว่าจะขอแลกเหมือนกันแต่พอดีเห็นคนนั้นเค้ามาก่อนเลยไม่ขอแลกดีกว่า หุหุ ของผมปกติทุกอย่าง หุหุ

ใครหล่ะครับที่แลกไป

ไม่น่าเชื่อคนแบบนี้ก็มีในโลกเนอะ เอาของไม่ดีมาแลกของดีไป เห้อสังคม ผมเข้าไปดูกระทู้ที่คุณโพส แลก โบออฟ ว่าจะขอแลกเหมือนกันแต่พอดีเห็นคนนั้นเค้ามาก่อนเลยไม่ขอแลกดีกว่า หุหุ ของผมปกติทุกอย่าง หุหุ

เค้ารับแล้วครับ บอกจะเอามาคืนวันนี้

ถ้าได้คืนยังไง จะแจ้งให้ทราบ

ยังสนใจแลกอยู่นะคับ:coolly-0033:

ได้ของคืนมาแล้วคับ ยังสนใจแลกอยู่ไหมคับ

087-9705246 man:coolly-0024:

ดีใจ ด้วย ครับที่ ได้ ของมาเเล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม